• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

loveblue

Super V.I.P
Nếu bạn đã ghost thành một bản lưu trong máy tính rồi thì bạn bung ghost ra lại xem có kết nối được ko, còn nếu ko được bạn cứ gỡ ra rồi cài lại là ok thôi, nhớ cắm cable với ppc nha.Còn nếu ko sync được thì bạn cài lại phiên bản thấp hơn sẽ thanh công thôi. Chúc vui

hcqp

Bác nào đã tải về được và dùng tốt bộ Office của WM6 để cài cho WM5 thì cho mình xin link với nhé! Cảm ơn nhiều!!!

(Link của chủ đề riêng chết queo rùi!)

kodut

1.Xin các bác cho em kho dow các Template để chụp ảnh trên máy như chụp ảnh Hàn quốc..
2.em đang dùng Aku 2.3 trên Dopod 818 pro,,ko hỉu sao cài cả Ptravel Alarm hay SPB Time đều bị mỗi lần khởi động đều báo Cannot Excute File chạy xxxx.exe của 2 chương trình trên ?? [em cài từng cái 1 đều bị cùng 1 hiện tượng nhưu trên ]..và ko bít làm sao báo thức trên SBP Time khi đã tắt máy

Kobold1609

1.Xin các bác cho em kho dow các Template để chụp ảnh trên máy như chụp ảnh Hàn quốc..
2.em đang dùng Aku 2.3 trên Dopod 818 pro,,ko hỉu sao cài cả Ptravel Alarm hay SPB Time đều bị mỗi lần khởi động đều báo Cannot Excute File chạy xxxx.exe của 2 chương trình trên ?? [em cài từng cái 1 đều bị cùng 1 hiện tượng nhưu trên ]..và ko bít làm sao báo thức trên SBP Time khi đã tắt máy

1.Bạn dùng thử bộ template mình đính kèm dưới đây xem sao nhé,đây là file CAB ,bạn down và cài đặt nhé.

Mã:
http://www.4shared.com/file/16747326/52c160fe/CameraTemplates.html

2.Chắc tại khi cài đặt file đó gây ra lỗi đó bạn .Bạn down lại file nguồn cài đặt khác xem sao nhé,báo lỗi vậy là file .exe có vấn đề.

Chúc vui !

T

Target_Locked

Guest
Tặng bạn bản VN typing nhé. Bạn co the dùng bàn phím cứng để gõ TV.
Chúc vui! đừng quên Thanks nhé.!:)

Bàn phím mềm thì sử dụng như thế nào vậy Bác? Magician làm gì có phím cứng?
Và Bác cho cái bản "dùng thiệt" ấy !!
Thanks.
=D>

Bàn phím mềm thì sử dụng như thế nào vậy Bác? Magician làm gì có phím cứng?
Và Bác cho cái bản "dùng thiệt" ấy !!
Thanks.
=D>
Magician thì bạn nên dùng Resco Keyboard, chứ VN Typing chỉ dùng để gõ tiếng Việt trên bàn phím cứng thôi! Resco Keyboard đã có chủ đề riêng rồi, search một cái là ra thôi mà! :D

LamAnhThu

Em hỏi với! Sao từ khi Up lên WM6 (2.02.02WWE), máy em không nghe được điện thoại bằng tai nghe Bluetooth nữa! Có phải là do phần mềm không ạ? Cho em xin phần mềm hỗ trợ sử dụng tai nghe Bluetooth với!

T

Target_Locked

Guest
Magician thì bạn nên dùng Resco Keyboard, chứ VN Typing chỉ dùng để gõ tiếng Việt trên bàn phím cứng thôi! Resco Keyboard đã có chủ đề riêng rồi, search một cái là ra thôi mà! :D

Có Resco Keyboard rồi, làm sao để gõ TV Unicode? máy mình ko có bàn phím cứng đâu.

NhatNguyen

Có Resco Keyboard rồi, làm sao để gõ TV Unicode? máy mình ko có bàn phím cứng đâu.
phần mềm Resco keyboard không hỗ trợ gõ Unicode đâu bạn!!!!
bạn chỉ có thể thêm dấu cho nó mà thôi !!!!
cái bạn cần ở dưới đây nè bạn tải về giải nén chép toàn bộ vào thư mục cài đặt gốc của Resco sau đó vào option của bàn phím ngay mục language bạn thêm vietnamese còn lại thì tự tìm hiểu nhé!!!! :p
thân!!!

hsoncd

Em hỏi với! Sao từ khi Up lên WM6 (2.02.02WWE), máy em không nghe được điện thoại bằng tai nghe Bluetooth nữa! Có phải là do phần mềm không ạ? Cho em xin phần mềm hỗ trợ sử dụng tai nghe Bluetooth với!

Của bạn đây:

hsoncd

Em nghe nói có chương trình cho O2 Exec dùng được chuột quang không dây phải không?
Bác nào có cho em xin được không ạ???

duongtver

Em nghe nói có chương trình cho O2 Exec dùng được chuột quang không dây phải không?
Bác nào có cho em xin được không ạ???

Bạn dùng cái này cũng được , mình cũng chưa thử :|:|:|

hsoncd

phần mềm của bạn cần ở ĐÂY nè!!!!
thân :p

Mình dùng chuột quang ko dây hiệu IBM của china, không biết có phải chuột Bluetooth không mà PPC Search hoài không tìm ra chuột. Các bác cho em hỏi mặt dưới con chuột có cái nút mà bấm giữ nó thì sẽ tắt nguồn chuột, Em không biết nó có tác dụng gì khi kết nối không??? ai có kinh nghiệm vui lòng chỉ cho em cách kết nối chuột không dây với PPC Exec ạ. Em cảm ơn!!!

NhatNguyen

Mình dùng chuột quang ko dây hiệu IBM của china, không biết có phải chuột Bluetooth không mà PPC Search hoài không tìm ra chuột. Các bác cho em hỏi mặt dưới con chuột có cái nút mà bấm giữ nó thì sẽ tắt nguồn chuột, Em không biết nó có tác dụng gì khi kết nối không??? ai có kinh nghiệm vui lòng chỉ cho em cách kết nối chuột không dây với PPC Exec ạ. Em cảm ơn!!!
sặc !!!! :))
chuột quang không dây thì sao mà cắm cái USB tiếp nhận của chuột vào PPC đây hả hsoncd :-/
còn cái nút bấm phía dưới con chuột mà bạn nói khi bấm USB tiếp nhận sau đó bấm vào nút đó nó sẽ nhận dạng chú chuột thôi chứ ngoài ra không có chức năng nào khác cả !!!!! :D
thân!!!!

hcqp

Bản PocketStatics v1.0 của bác Azumy trên Ứng dụng cơ bản cho PPC rất hay nhưng không tải về được. Mong bác chỉnh lại Link dùm. Hoặc bác nào có link đầy đủ cho mình xin.
Cảm ơn nhiều!!!

NhatNguyen

Bản PocketStatics v1.0 của bác Azumy trên Ứng dụng cơ bản cho PPC rất hay nhưng không tải về được. Mong bác chỉnh lại Link dùm. Hoặc bác nào có link đầy đủ cho mình xin.
Cảm ơn nhiều!!!
bạn tải link NÀY thử xem nhé!!!!

hcqp

bạn tải link NÀY thử xem nhé!!!!

Link này giống hệt link của tác giả. Máy mình cài Internet Download Manager nên cứ tự động chạy nhưng lại ko tải được. Không biết do Link hay do phần mềm. Chẳng lẻ lại gở ra để tải về rồi cài lại sao?!

NhatNguyen

Link này giống hệt link của tác giả. Máy mình cài Internet Download Manager nên cứ tự động chạy nhưng lại ko tải được. Không biết do Link hay do phần mềm. Chẳng lẻ lại gở ra để tải về rồi cài lại sao?!
àh thì ra là vậy: bạn chỉ vào link và nhấp chuột phải chọn save targer as bạn nhé!!!!
thân!!!!

hsoncd

sặc !!!! :))
chuột quang không dây thì sao mà cắm cái USB tiếp nhận của chuột vào PPC đây hả hsoncd :-/
còn cái nút bấm phía dưới con chuột mà bạn nói khi bấm USB tiếp nhận sau đó bấm vào nút đó nó sẽ nhận dạng chú chuột thôi chứ ngoài ra không có chức năng nào khác cả !!!!! :D
thân!!!!

Hì hì em không biết.
Thế chuột Bluetooth ờ dâu có hả bác. giá bao nhiêu???
Vui lòng giúp đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.