• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

Kobold1609

Cho em xin phần mềm nào có chức năng tự gửi tin nhắn theo thời gian định trước và phần mềm nào có thể chat Yahoo qua wifi, em xài Universal, xin cám ơn mấy bro trước.

Phần mềm chat bạn sang đây tìm kiếm và thảo luận nhé,theo ý kiến của mình thì bạn nên sử dụng phần mềm IM+.

Phần mềm gửi tin nhắn theo thời gian định trước mình đính kèm dưới đây.
Chúc vui !

bachikho

Sau khi config xong thì bạn phải khởi động lại máy thì mới vào được, mình thử trên WM5 vào tốt với mạng Viettel mà bạn!
sao soft này chạy đc với wm6 trên neo mà lại ko chơi đc với wm6 trên minis bác nhỉ?

tamhondep

Lam on chi dum co soft nào hổ trợ điêu khiển PPC (exec) qua bluetooth không.Như voice speed dial, nghe nhac play,stop...

Lam on chi dum co soft nào hổ trợ điêu khiển PPC (exec) qua bluetooth không.Như voice speed dial, nghe nhac play,stop...
Bạn dùng SOTI Pocket Controller nhé, đã có riêng một topic để thảo luận về nó rồi đó bạn!

gaumeo031181

E thấy thằng coreplayer xem được cả file *.wmv thế sao e cài nó mà ko thấy xem được.Đã vào File Associations rồi nhưng ko có định dạng của nó.Nó thiếu file gì có phải ko.Mong các bác giúp e với.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
E thấy thằng coreplayer xem được cả file *.wmv thế sao e cài nó mà ko thấy xem được.Đã vào File Associations rồi nhưng ko có định dạng của nó.Nó thiếu file gì có phải ko.Mong các bác giúp e với.

Nếu không chơi được file định dạng .wmv có thể là do thiếu 2 file wmadecoder.dll và wmvdecoder.dll bạn qua ĐÂY đã chó thear thảo luận riêng về thằng này để thảo luận mà? Trước khi hỏi chú ý tìm kỹ tý nhé bạn :D:D:D. Thân!!!!

hungvndc

Bác nào có pm bàn phím và font để có thể dùng tiếng Nhât trên PCC cho em xin với.

NhatNguyen

Bạn có thể tham khảo qua link này để tìm phần mềm bàn phím theo yêu cầu nhé :)

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=166"]http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=166[/URL]

vietnd

Bạn nào có phần mềm dùng để đọc file flash không ? .Cho mình xin với :)

AnhQuynh

Well-Known Member
Bạn nào có phần mềm dùng để đọc file flash không ? .Cho mình xin với :)

Bạn tham khảo đây nhé:

ỨNG DỤNG HỖ TRỢ FLASH

Flash Player Mobile v1.1
showthread.php

Bryht flash player_v2.0
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=123&page=2

Adobe FlashLite 2.1
FlashBack

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=123&page=3

Bryht Flash Player v2.0
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=123&page=4

(Trich Badamgiak23)

Kobold1609

Có thể sử dụng Soft MyMobile cũng tương tự như SOTI Pocket Controller ,và phần mềm này còn miễn phí nữa chứ.Bạn sử dụng chức năng tìm kiếm với từ khóa là có ngay phần mềm.
Chúc vui!

doibung0

Bnj nào có code hoặc MTK cho Handy Menu bản 3.6 thì cho mình xin nhé! Mình chỉ tìm thấy code và MTK cho bản 2.7 thôi, không dùng được! Mình cảm ơn nhiều!

Thân!

AnhQuynh

Well-Known Member
Bnj nào có code hoặc MTK cho Handy Menu bản 3.6 thì cho mình xin nhé! Mình chỉ tìm thấy code và MTK cho bản 2.7 thôi, không dùng được! Mình cảm ơn nhiều!Thân!

Hình như là Key của bản 2.7 dùng được mà. bạn thử dùng key này xem:

GBYYUDZEXNPIRZMH

Nếu không thì dùng filé cài của bác ThaiKien và đăng ký theo MTK có trong đó

chiman

cho mình hỏi: tại sao máy mình là O2 XDA mini II co ho tro Java MIDP 2 mà lại không cài được các phần mềm java vậy?

cho mình hỏi: tại sao máy mình là O2 XDA mini II co ho tro Java MIDP 2 mà lại không cài được các phần mềm java vậy?
Muốn chạy được phần mềm hoặc game java thì bạn phải xem lại trong máy bạn có cài máy ảo java nhưng IntenMIDLet hoặc MIDLet2.0 chưa vậy? Nếu chưa thì ko chạy được là đúng rồi!

chiman

chắc là chưa rồi!! nhưng trong O2 mình thấy có phần MiDlet Manager nên mình nghĩ là máy đã cài rồi, không biết mình nghĩ vậy có đúng không? nếu như bạn PHAMTHANHDAT nói vậy,thì bạn có thể gửi link cho mình nha.

chắc là chưa rồi!! nhưng trong O2 mình thấy có phần MiDlet Manager nên mình nghĩ là máy đã cài rồi, không biết mình nghĩ vậy có đúng không? nếu như bạn PHAMTHANHDAT nói vậy,thì bạn có thể gửi link cho mình nha.
Nếu như trong máy bạn đã có MiDlet Manager rồi thì đâu cần phải cài làm gì nữa, lúc bạn cài phần mềm java thì nó báo thế nào?

chiman

cài đặt chương trình chạy bằng java thì mình copy file đó vào máy, rồi sau đó install trong máy đúng không bạn? mình đọc thấy lỗi là run fails. Nhưng để chắc chắn mình đang làm lại để đọc kỹ lỗi.

doibung0

Hình như là Key của bản 2.7 dùng được mà. bạn thử dùng key này xem:

GBYYUDZEXNPIRZMH

Nếu không thì dùng filé cài của bác ThaiKien và đăng ký theo MTK có trong đó

Đã đăng ký! Nó vẫn hiên thông báo là bản demo bạn
ah!View attachment 38448
Còn cái download torrent Man Quang đưa lên cũng vậy, mình đã chép đè file crack nhưng nó không hiên lên là đã registed!
View attachment 38449

Hay như vậy là xong rồi?? Nó báo nhưng vẫn chạy!?

Các bạn giúp dùm nhé! Mình cảm ơn nhiều!

Thân!

hateboy

cho mình xin soft đặt nhạc chuông cho tin nhắn

Mình xài hp 6365,nghe nói soft arlam pal đặt được nhạc chuông cho tin nhắn nhưng soft này khá nặng vì tích hợp nhiều tính năng.nếu bạn nào có soft nào hữu hiệu hơn thì cho mình. còn nếu ko thì up cho mình soft này cũng đc, bản mới nhất nhe, hình như là 1.04 thì phải.

Status
Không mở trả lời sau này.