• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
sao mi`nh không sync giữa PPC va PC đck nhỉ? mình dùng vista! cài activesync thì nó cũng chịu! cứu với

Trên Vista thì bạn phải dùng Windows Mobile Device Center mới được, cái này bạn có thể tìm thấy trên diễn đàn hoặc vào trang chủ của MS mà tải về.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn nào có kinh nghiệm về POCKETPLAYER của hãng CONDUITS xin cho mình
hỏi một chút về cách sử dụng phần DSP của phần mềm này.
Xin cho hỏi là phần tăng BASS BOOST nên chọn FREQUENCY là bao nhiêu Hz và Boost là bao nhiêu dB để có tiếng BASS mạnh mà không bị rè khi gặp những bài có tiếng BASS mạnh?
Phần STEREO BALANCE nên chọn bao nhiêu phần trăm?
Phần SURROUND nên chọn bao nhiêu phần trăm để có âm thanh hay?
Mình thích xài POCKETMUSIC hơn nhưng không hiểu sao toàn bộ các key đăng ký mà các MOD giúp đỡ cho mình đều không đăng ký được? không hiểu là do máy mình có gì trục trặc hay sao mà kỳ quá đành xài POCKETPLAYER đỡ vậy!
Cho mình THANK trước nhé!

Up cho bạn đây, đã Test OK. Không liên quan đến Rom đâu bạn ah.
Download tại đây:
Mã:
http://www.4shared.com/file/22871063/addc5b05/Pocket_Music_Player_434.html

Link không Dơn được bạn ạ! Mình đã thử nhiều lần rồi mà vẫn không Down được. Bạn đưa vào DS cho dễ down mod nhé!
Thank nhiều!

Last edited by a moderator:

xman21219xx

PDA việt ơi! Em cần tìm phần mềm chuyên viết nhật ký trên PPC, loại nào giao diện đẹp và nhiều bảo mật cao. Chỉ giúp em với
Thanks PDAVIET!

benny84vn

cho e hỏi có phần mềm nào biến PPC thành Radio ko nhảy :| . ai biết chỉ e với

Tmap

Super V.I.P
cho e hỏi có phần mềm nào biến PPC thành Radio ko nhảy :| . ai biết chỉ e với

Không có phần mềm nào biến PPC thành Radio đâu bạn, chỉ có phần mềm hỗ trợ nghe Radio qua Net thôi. Một số PPC tích hợp sẵn Radio FM, nó thuộc về phần cứng nên không thể dùng Soft tạo được. Bạn có thể tham khảo thêm về Resco Pocket Radio Ở ĐÂY

wanttolove

MÌnh đang tìm phần mềm giống Magiccall của Symbian .Lồng nhạc vào trong cuộc gọi . Ai có cho mình với

a3t

Up cho bạn đây, đã Test OK. Không liên quan đến Rom đâu bạn ah.
Download tại đây:
Mã:
http://www.4shared.com/file/22871063/addc5b05/Pocket_Music_Player_434.html

Link này tải ngon bác à, nhưng không cài đc, khi cài lên thẻ nó yêu cầu chọn phân vùng khác. Cài lên Main hay Store cũng thế, chọn xong nó báo là không hoàn thành

hellboy_pl

các anh cho em hỏi chút, cái thẻ nhớ của em tự nhiên no trăng xóa trong khi các giữ liệu trong máy còn nguyên vậy là bị làm sao???? bây h muôn nó hiện lên phải làm thế nào??? mong các anh giùp cho

Kobold1609

các anh cho em hỏi chút, cái thẻ nhớ của em tự nhiên no trăng xóa trong khi các giữ liệu trong máy còn nguyên vậy là bị làm sao???? bây h muôn nó hiện lên phải làm thế nào??? mong các anh giùp cho

Bạn cắm thử thẻ nhớ sang máy khác,hoặc cắm vào đầu đọc thẻ nào đó rồi kết nối với PC xem dữ liệu còn trong đó ko nhé?Trên PC bỏ hết chế độ ẩn file và folder đi nhé.
Còn trên PPC của bạn có dùng phần mềm nào hỗ trợ biến PPC thành đầu đọc thẻ ko vậy?Nếu đang dùng thì bỏ chế độ đó đi hoặc SR lại máy.
Kiểm tra kĩ lại nhé,nếu ko được thì có thể thẻ nhớ của bạn có vấn đề rồi.
Chúc vui !

AnhQuynh

Well-Known Member
Link này tải ngon bác à, nhưng không cài đc, khi cài lên thẻ nó yêu cầu chọn phân vùng khác. Cài lên Main hay Store cũng thế, chọn xong nó báo là không hoàn thành

Có thể files đó hỏng. Mình đã cho vào DS. Đã lấy files .exe cài từ PC và key. 1 số hình ảnh từ máy của mình.

Download

Badamgiak23

Super V.I.P
Bạn nào giới thiệu giúp mình 1 trình duyệt lướt Net có hỗ trợ chức năng tìm kiếm.Thử cái IE mặc định mà không có.Mình đang dùng O2i.

Cảm ơn nhé ! :)

Bạn nào giới thiệu giúp mình 1 trình duyệt lướt Net có hỗ trợ chức năng tìm kiếm.Thử cái IE mặc định mà không có.Mình đang dùng O2i.

Cảm ơn nhé ! :)

Ko rõ chức năng tìm kiếm mà BDG nói ở đây cụ thể là sao? Có phải là tìm một từ nào đó trong trang mà mình đang duyệt ko? Thử dùng NetFront xem sao BDG nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có thể files đó hỏng. Mình đã cho vào DS. Đã lấy files .exe cài từ PC và key. 1 số hình ảnh từ máy của mình.

Download

Trước hết cho mình cám ơn MOD vì đã giúp đỡ mình tận tình nhưng mình quả thật không hiểu tại sao mà mấy cái key kèm trong file text cũng như những cái key nằm trong máy tạo key khi mình đăng ký nó đều báo là "WRONG SERIAL NUMBER" hết! Thiệt là bó tay với nó luôn rồi.
Không biết có bạn nào cũng gặp trường hợp giống mình không?
Mình có tham khảo ở một số diễn đàn khác có tư vấn cách cài POCKETMUSIC bằng cách sau:
"nhập code khi cài đặt xong, vào registry tìm codereg của nó nhập lại y chang như thế xong save lại"
Nhưng nó mơ hồ quá và mình đã mò mẫm cả ngày vẫn không tìm được cách đăng ký nó.
Có ai đã tìm hiểu cách đăng ký này thì tư vấn cho mình với!
THANK YOU VERY MUCH!

AnhQuynh

Well-Known Member
Trước hết cho mình cám ơn MOD vì đã giúp đỡ mình tận tình nhưng mình quả thật không hiểu tại sao mà mấy cái key kèm trong file text cũng như những cái key nằm trong máy tạo key khi mình đăng ký nó đều báo là "WRONG SERIAL NUMBER" hết! Thiệt là bó tay với nó luôn rồi.
Không biết có bạn nào cũng gặp trường hợp giống mình không?
Mình có tham khảo ở một số diễn đàn khác có tư vấn cách cài POCKETMUSIC bằng cách sau:
"nhập code khi cài đặt xong, vào registry tìm codereg của nó nhập lại y chang như thế xong save lại"
Nhưng nó mơ hồ quá và mình đã mò mẫm cả ngày vẫn không tìm được cách đăng ký nó.
Có ai đã tìm hiểu cách đăng ký này thì tư vấn cho mình với!
THANK YOU VERY MUCH!

Mình đoán là bạn bị lỗi registry rồi. Thử cách này nhé:

vào chương trình quản lý Registry VD Resco:
Tìm và xóa HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\PocketMind\PocketMusic\
Xóa hết đi, sau đó bạn thử chạy lại và sử dụng Key lại xem sao.

Trường hợp sau khi xóa không chạy được thì. Setup lại nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.