• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

haidove

Các bác cho mình hỏi là Neo thì dùng phần mềm nào để xem phim ko bị giựt hình vậy, mình dùng WMP và Corelayer 1.0.4 xem những file video size lớn lớn chút là bị giựt thê thảm

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác cho mình hỏi là Neo thì dùng phần mềm nào để xem phim ko bị giựt hình vậy, mình dùng WMP và Corelayer 1.0.4 xem những file video size lớn lớn chút là bị giựt thê thảm

Có rất nhiều PM để xem phim bạn ạ có một số PM nhỏ nhẹ hơn coreplay nhưng chạy được ít đuôi hơn bạn hay xem đuôi gì? Bạn qua thear thảo luận về các PM về nghe nhạc xem phim tìm hiểu nhé. Thân!!!

Taybac

Well-Known Member
Bạn nào có Pocket rar dạng file cài .cab cho tôi xin một bản , đang xa nhà nên ko truy cập Internet bằng PC được , truy cập GPRS nên ko thể giải nén được các file .rar tải về trên PPC .
Thanks !

HeroHP

Tớ mới cài phần mềm AE Buttons và muốn gán phím phải (right button) làm chức năng tắt nguồn (power off) nhưng sau khi gán phím phải này luôn luôn có chức năng tắt nguồn kể cả ko phải ở màn hình Today. Trước tớ cài Power Tap và gán phím phải này cho chức năng power off thì chỉ ở màn hình Today thôi, còn trong các ứng dụng thì vẫn là nút menu bình thường. Với AE Buttons có làm đc như vậy ko, tớ mò trong Settings hình như ko có. Help...

Nemmatlanh

Cho em hỏi tí máy em xai win 2006 vậy có cài được tiếng việt không?

Muốn cài Tiếng Việt cho PPC thì bạn phải cài bộ Vietlip vào PPC.Hiện giờ bộ Vietlip cho Win 2k6 chưa được ra mắt.Bạn muốn biết thêm chi tiết thì sang Box ứng dụng Việt Hóa nhé.Thân!

Kobold1609

Bạn nào có Pocket rar dạng file cài .cab cho tôi xin một bản , đang xa nhà nên ko truy cập Internet bằng PC được , truy cập GPRS nên ko thể giải nén được các file .rar tải về trên PPC .
Thanks !

Bạn qua đây lấy file Rar do tmap up lên nhé.
Chúc vui !

khocviem

E sử dụng Map chạy java mà ko dc .bác nào có chương trình chạy Java mới nhất cho e xin với.thanks

có bác nào có lichdownloads khác của photocontacts 5.07 cho em xin với lich ở trên em ko đao được .thanhk các bác nhiều

mugi

Cho em hỏi,sử dụng WM2006 touch thì tương thích được với 1 số phần mềm thông dụng nào ạ

bestofstrongman

TouchNav (alpha 2)
Tiếp theo trào lưu "Touch", rathoughts đã đưa ra phiên bản chương trình cho phép dùng ngón tay trượt màn hình ở bất kỳ đâu (anywhere) trên màn hình PPC của bạn. Chương trình tự chạy khi khởi động không (chưa) cho phép cấu hình tinh chỉnh nhưng tương lai rất hứa hẹn.

Yêu cầu: .NET CF 2 (SP1)
Không có hình chụp, các bạn hãy cài đặt và cảm nhận khi lướt ngón tay.
đây

em hem xài đc. em đã cài cái framework theo yêu cầu nhưng nó vẫn báo thiếu file gì đó. nguyên văn như sau:

an unexpected error has occurred in touchNav.exe
select quit and then restart thí program ỏ select details forr more information
can't find PInvoke dll 'touchnavimpl'

bấm vào detail thì: touch.nav.exe
misingmethodexception
can't find pinvoke dll 'touchnavimpl'
at touchnav.progame.main()

em đã cài vô main .vậy mà vẫn bị..
em xài exec. hix

seshamy

Các bác ơi, em khoái cái TV live for pocket PC quá. Cái mà bác nào vừa post ở thread mulimedia cập nhật ấy. mỗi tội ko có serial. Ai có share em với nhé.

NhatNguyen

Các bác ơi, em khoái cái TV live for pocket PC quá. Cái mà bác nào vừa post ở thread mulimedia cập nhật ấy. mỗi tội ko có serial. Ai có share em với nhé.

Àh, phần mềm này đã có cách bẻ khóa riêng chẳng qua bạn chưa tìm hiểu kĩ đó. Tmod Tmap đã có hướng dẫn bạn làm theo là được thôi :)

Status
Không mở trả lời sau này.