• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatNguyen

Hic nhưng kích vào link trên m.youtube.com thì nó cứ tự nhảy vào WMP (mặc dù em đã cài TCPMP tích hợp cho youtube và googlevideo, nhưng chỉ xem được mỗi googlevideo), các bác không có cách nào à?

Chắc là IE mặc định chạy video qua WMP đây mà :(. Bạn vào Resco set mặc định Video chạy trên các pm khác xem sao.Mình cũng chưa gặp vấn đề này :)

ntky

Có PM nghe nhạc nào có chức năng equalizer như Pocketplayer không vậy mấy anh?Em đang dùng Pocketplayer nhưng táy máy chỉnh skin nên bây giờ không còn chỉnh gì được nữa cả,khi mở Pocketplayer lên thì chỉ có mấy nút chỉnh cơ bản là PLAY- STOP-NEXT-PAUSE-BACK thôi.Em remove rồi SR và cài lại cũng không được.

hsoncd

Các bác ơi có chương trìng nào có thể tương tác giữa dtdd với các blog không cho em xin ạ. Em cảm ơn!

djtrungkien

Phiên bản 3.2 của phần mềm này được post lên từ Man Quang đã Cr@ck rồi bạn àh :), xài thả ga ko cần đăng ký nữa đâu .

mình đã cài nhiều lần nhưng nó vẫn đòi đk ban có thể cho mình link dow bản mới nhất càng tốt cám ơn trước nhé

Có PM nghe nhạc nào có chức năng equalizer như Pocketplayer không vậy mấy anh?Em đang dùng Pocketplayer nhưng táy máy chỉnh skin nên bây giờ không còn chỉnh gì được nữa cả,khi mở Pocketplayer lên thì chỉ có mấy nút chỉnh cơ bản là PLAY- STOP-NEXT-PAUSE-BACK thôi.Em remove rồi SR và cài lại cũng không được.

Bạn dùng Pocket Music hoặc Core đều có thể chỉnh được equalizer!

Các bác ơi có chương trìng nào có thể tương tác giữa dtdd với các blog không cho em xin ạ. Em cảm ơn!

Phần mềm mà bạn cần ở đây nhé, chịu khó search trước khi post bài yêu cầu bạn nhé!

zakk_black

Không hiểu sao em không thể sử dụng được các MTK mặc dù đã cài đủ Net Compact Framework

Ai có hướng dẫn cụ thể sử dụng và cài đặt NCF không ạ 8-|

oradoe

Mình sử dụng WM6 cho BA, overclock bằng CPUXScalar bị treo hoài nên bây giờ muốn "thắc mắc" Pocket Hack Master
http://www.wizcode.com/downloads (giữa trang). Bạn nào có thể giải đáp thắc mắc thì giúp mình nhé ;)

FookWell

Cần chi đâu :), các chức năng khác mới quan trọng, ko cần syns ngay trên PPC bạn cũng có thể dùng Pim Backup sao lưu lại thành 1 file khi nào cần thì bung nén cũng đc, nhanh và tiện lợi nữa , mình lưu hơn 100 tin chưa đc nữa phút :)

Vậy còn 2 chức năng này thì soft nào có?
- cho phép soạn nhanh SMS từ các template do mình lập sẵn
- search các SMS theo k e y words mình nhập vào

haidove

các bác cho mình xin phần mềm Resco Explore 2007 bản Full mà file cab với, mình ko cài bằng file exe được , thank

các bác cho mình xin phần mềm Resco Explore 2007 bản Full mà file cab với, mình ko cài bằng file exe được , thank

Ko có file cab mà full đâu bạn ơi, cần phải chạy MTK trên PC nữa mà, vào topic của Resco nhé!

tuuvuong

Chịu thôi bạn, vì khi đưa vào tray thì các icon bị thu nhỏ đến mức tối đa cho phù hợp kích thước của tray, hoặc bạn thử dùng iLaucher xem sao nhé!

Bác cho em hỏi sao em dùng cái phm traylaunch thì của em nó ko hiện lên icon của chương trình mà chỉ là hình cái Folder thôi.

Mới cả bác nào biết về cái PM Skb Group SMS chỉ em cái em đã xxx theo như hướng dẫn :
Đăng ký bằng cách:
1. Đổi tên file Groupsms.exe trong thư mục đã cài thành file gì tuỳ ý

2. Copy file bẻ đính kèm vào rồi chạy file này

Đăng ký số bất kỳ nó sẽ hiện thông báo chính là số đăng ký của bạn --> ghi lại số này.

Tiếp tục đăng ký lại bằng mã số vừa ghi ra.

Giờ bạn đã có thể xoá file bẻ đi, đổi tên file gốc trở lại thành Groupsms.exe là ok.
Nhưng khi gửi tin nó vẫn báo là bản trial nên ko gửi được :-/

hsoncd

Bạn dùng Pocket Music hoặc Core đều có thể chỉnh được equalizer!

Phần mềm mà bạn cần ở đây nhé, chịu khó search trước khi post bài yêu cầu bạn nhé!

Cái này em dùng rồi, nó không hiền thị ký tự gì mà toàn ô vuông không à. chỉnh sửa Encoding cũng không được...

milanbaros

Chào cả nhà . có ai bít cho mình hỏi tí cái XDAII của mình tự nhiên không xem được hình chọt vô là nó vô Internet luôn ai bít chỉ giùm với.

hongduc13

dịnhdạng jpg

Định dạng này là một định dạng rất phổ biến, Rất nhiêu phần mềm cho phé xem định dạng này.
Bạn có thể download phần mềm xem hình rất nổi tiếng của hãng Resco:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=937

HIx,bác nào có bộ office dành cho o2 mini ko cho e xin phát .Mail em là tomagoki_relax@yahoo.com .Up bản rom mới lên mà ko có office khó chịu quá

Thông thường trong các bản Rom đã có các ứng dụng về Office. Bạn up bản Rom nào mà lại không có thế. Ma không sao trong DS của diễn đàn có rất nhiều.
Nếu cần bạn có thể download từ DS:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=778
hoặc:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=738

Last edited by a moderator:

6260

À,e Up cái bản rom mới nhất ngày 7/7 ấy bác,bản rom giống WM5 ấy.Cảm ơn bác nha

SẶc,cái này là máy tạo *** mà bác,đâu phải bộ cài đâu.CÒn link thứ 2 dành cho WM6,e sao dùng được

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.