• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn C6v40 cho 5800

thaingocduan

Trời Mưa chẳng biết làm gì lôi em 5800 trong tủ ra cook tặng mấy Pro bản CFW dùng thử
Dạo này không quan tâm lắm nên 1 số mod có thể đã lỗi thời nhưng vẫn dùng tốt
không cần trình bày nhiều mình chỉ up 1 số ảnh để các bạn xem còn về thông tin và cách dùng các bạn tham khảo các topic cũ hơn của mình nhé cũng tương tự nhau cả thôi

link

http://www.mediafire.com/?qpjssfjdofr4rbi

Chỉnh sửa cuối:

ChanYue

thanks for share ! nhưng nên design bài viết lại cho đẹp mắt chút. vip mà post bài cẩu thả quá

love89

hay wa cao thủ duân lại tái xuất giang hồ rồi hôm wa vừa jaf song gặp bản của cao thủ duân hm nay jaf tiếp............. thank chủ thớt nhé................

thaingocduan

mở khoá c5 nhé .{ok-men} . hôm nay mưa lên bỏ em 5800 ra cook thui chứ mình cũng đang chật vật với androi lắm

anhtuandinhthu

các ban jaf cảm nhận thấy thế nào . còn theo em co ý kiền như sau hình khởi động lạ mắt mang phong cách mới đặc biệt của pro duan " rất đep " Ram khởi động tầm 60 , cảm ứng rất mượt quay đều lạ lám =D>=D> quay phim HD chụp ảnh tạm đc , nhạc hay to load anh rất nhanh .bản đồ 3.06 E V . nói chung là ngon lành cành đào \-/\-/ tạm thế em đang tes sẽ có ý kiến sau . thank pro rất nhiều . ah mà ko có âm lịch sao nhỉ ?? pro duan xem lai giúp em nhé !

Chỉnh sửa cuối:

love89

mọi thứ đều hoàn hỏa và rất hợp ý mh,ram ổn định khoảng 45-48m hiệu ứng chuyển đổi men vip edit thật là tuyệt vời,,còn rất nhiều điều hấp dẫn đang chờ các bạn test..chỉ hơi tiếc là không có lịch âm dù sao cũng thak thak thật nhiều vip-men đây là bản fw đẹp-hay-chuyên nghiệp nhất mà mh dùng đó.☼

sangbenh

:O:O:Ovậy bản này có gì hay ko vậy.sao thấy bảo "Trời Mưa chẳng biết làm gì lôi em 5800 trong tủ ra cook tặng mấy Pro bản CFW dùng thử"
vậy khi trời bão thì có bản update ha :O:O:O:O

bunrieucua

Mình thì sẽ chẳng bao giờ bỏ 5k8:D
Hỏng lại mua cái khác:))
Dùng song song với iOS mà vẫn khoái CFW 5k8:))

Hikira

:))\-/:p>:) vào mạng chế độ sóng 3 g không vào được nhé , :))

lúc vào được lúc hok mà bro,hôm qua chỉnh qua 2G vào đc rùi đổi qua 3G lướt ola nguyên đêm qua mạng Mobi
không vào đc thì xóa gprs rùi đk lại là ok,đã thử

Bản CFW này trong phần soạn tin nhắn -> tùy chọn còn nhiều english quá
thích cái menu 4x4 icon to + độ mượt :X

sangbenh

mình cũng vào mạng lúc được lúc ko ma ko nhùi hơn được.thoi đới ban fix vậy.cho menu 3x4 di pro oi.
ai có trình xem ảnh 3d của ban này thì cho minh xin với
ok-men
hiệu ứng thấy la lạ

khởi động này wa nhùi giai đoạn wa nhưng ko pro bằng bản trước.

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

Mới phát hiện thêm lỗi nữa là có tin nhắn cuộc gọi nhỡ k hiển thị trên trình mở khóa C5
k biết có ai bị lỗi này như mình k