• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn C6v40 cho 5800

Hikira

Mới phát hiện thêm lỗi nữa là có tin nhắn cuộc gọi nhỡ k hiển thị trên trình mở khóa C5
k biết có ai bị lỗi này như mình k

thaingocduan

phiên bản trên mình đã tối ưu triêt để hài hòa giữa pin và ram nên không thêt tránh được những lỗi không mong muốn mình đã chỉnh sửa lại file starter_non_critical_1.rsc để rompater auto amply ngay lần bôt đầu tiên nên gây ra lỗi như vậy các bạn nào không muốn có thể thay file khác vào và thay luôn cái mở khóa khác là được .nếu muốn ổn định hơn nữa thi xóa hộ mình nốt mấy cái file nàyuax là ngon notifierharvesterstrings.r96,notifierlistapplication.r96,notifierwidgetsettings.r96

tạm biệt và cảm ơn các bạn đã ủng hộ các bản cook từ trước tới giờ của mình.hiện tại mình đang bận việt hóa room bên androi nên chưa thể fĩx lỗi được .hẹn gặp lại các bạn trong cơn bão sắp tới
file ảnh 3d cho những ai cần http://www.mediafire.com/?z3bdn61y892iga7

love89

uh mình cũng bị lỗi này và kèm theo lỗi ko hiện được ảnh ơ thanh danh bạ ngoài hs..

love89

bản này dung tuyệt vời vậy sao mọi người không thử nhỉ.......mình thấy tiếc cho công sức của duẩn.......