• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÂN MỜI ANH/EM HẢI DƯƠNG

Lịch có vẻ hợp lý rồi. Nếu vậy tầm 8h30 - 9h00 sẽ có mặt tại 559 đợi Admin và anh em HD nhé.

HTC_VUTHANH

Moderator
Lần off của CLB Hải Dương lần này sẽ rất hoành tráng đây :v

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

thangbb

Mọi khi pdaHD vẫn offline và sinh hoạt với nhau như vậy mà

khong_co_ai

Active Member
sáng chủ nhật ae ra chỗ tôi sớm nhé !
thangbb mời tất cả anh em ăn sáng hả, bác Diệp và Hiển dậy sớm nhá.
Lịch có vẻ hợp lý rồi. Nếu vậy tầm 8h30 - 9h00 sẽ có mặt tại 559 đợi Admin và anh em HD nhé.
Nếu bác đến sớm thì cứ đến thẳng 31 Chi Lăng - đường thì bác hỏi google hộ, nếu cùng tầm đó thì bác và tinh_la_gi cứ đứng ở cửa toà nhà "Kim tự tháp" cho dễ nhận biết ạ.
chiều bác Trung nt cho e hở ? t7 nếu k có gì thay đổi thì e đi dc.
và còn một số anh em khác nữa còn đang bận công việc ko online được.

Có lẽ hoành tráng vì có mod và admin tham dự.
@all: Cảm ơn tất cả mọi người.

PhamHien

Thangbb hẹn sáng CN tức là thứ 7 có tham gia không nhỉ?
Hôm nọ ăn gà tươi ở 123 phía Đông thấy khung cảnh hồ cũng rộng và khá mát mẻ.

PhamHien

HTC VUTHANH người HD mà chưa một lần gặp mặt. Bác VT tham gia mảng nào đấy? Chắc là iOS nhỉ? Cửa hành của bác ở chỗ nào vậy?

tinh_la_gi

Administrator
Mọi thứ đã chuẩn bị xong.
Sẽ liên lạc với anh em khi đáp xuống HN.

HTC_VUTHANH

Moderator
Anh Hiển em đang tham gia bên box ios còn của hàng thì hem có :v
Lần off tới khả năng sẽ có sự góp mặt của SMod Blackdoor từ MC nữa lên rất là vui

khong_co_ai

Active Member
Hôm nay có người bay từ Sài Gòn ra Hà Nội đón .......

BÃO

PDAVIET HD sẽ chờ bão tan để đón .................... NGƯỜI

YinYang

Active Member
Thật là tiếc. Sát ngày a Tình ra HN mà e lại bị gãy tay. Làm lỡ hết kế hoạch của ae. :(. Muốn qua HD xôm tụ quá mà mẹ e k cho đi :(

HHN

Well-Known Member
Anh Nho sẽ có mặt tại HD. Hay! Lâu rồi đến giờ mới thấy hội ngộ nhiều anh em ở các nơi. Có lẽ mỗi tuổi mỗi khác! Mấy năm trước còn trẻ, phi xe lên HN offline là bình thường, phóng ra HP ngồi với mấy bác rồi lại về. Bây giờ 4rum mình chỉ còn các cuộc giao lưu, còn nhưng cuộc offline công nghệ thì lâu rồi không có. Hôm này anh em mình mang tất cả các loại "mìn", "súng ống", "bao'...mang đi để "chiến" nhé!
Mà anh Nho có hay chơi với mấy bác như Vinh, Hiệp không ạ?

Em vẫn gặp mấy bác đó thường xuyên ạ, vì mấy bác đó với em cũng chơi bên HDVN nữa nên cũng giao lưu suốt :D

tinh_la_gi

Administrator
Vừa tham gia hội khỏe phù đổng cấp thủ đô về ... giành giải nhì môn năng khiếu bơi lội !!! :))

Giờ nằm nghĩ chút lại đi làm mấy chay ... thong dong ngày mai nửa là có mặt tại HD cùng anh em ;;)

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Vừa tham gia hội khỏe phù đổng cấp thủ đô về ... giành giải nhì môn năng khiếu bơi lội !!! :))

Giờ nằm nghĩ chút lại đi làm mấy chay ... thong dong ngày mai nửa là có mặt tại HD cùng anh em ;;)

hà nội ko vội dc đâu a à=))=))

PhamHien

Thật là tiếc. Sát ngày a Tình ra HN mà e lại bị gãy tay. Làm lỡ hết kế hoạch của ae. :(. Muốn qua HD xôm tụ quá mà mẹ e k cho đi :(

Chia buồn với MOD. Mong anh mau lành vết thuong và có dịp sau này hội ngộ!

PhamHien

Hôm nay mọi ngõ ngách HN đều thành "đường đua xanh". Chắc tinh_la_gi cũng tham gia nhiệt tình giải đấu của Hà Lội nhỉ!!!
Ngày kia là về HD rồi! Lại tham gia giải thi uống rượu đấy!