• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thành viên PDAVIET sử dụng HTC Touch Pro?

Status
Không mở trả lời sau này.

decon

Kính chào tiền bối PhamQuang, bác đùng bỏ tuch pro vẫn còn một người trong số nhiều người như em đang mong chờ bác......

luctt

Vẫn đang 2 tay 2 súng. Touch Pro và Diamond 2. Đang chờ 1 bản ROM thật ổn định của bác Quang đây, nhất là nhập liệu. Cảm ơn bác Quang

tuanhvq

hú hú, cháu cũng dùng touch pro ne, đang load v28 về, thank bác Phạm Quang nhiều nhiều

PDAMobile

Bác Quang làm thêm ROM dùng Senser 2.1 đi :D,cho ae có nhiều lựa chọn,2.5 thì nặng quá :(

PhamQuang

Manager
Bác Quang làm thêm ROM dùng Senser 2.1 đi :D,cho ae có nhiều lựa chọn,2.5 thì nặng quá :(

Đã lên Sense 2.5 rồi tự nhiên không muốn quay về 2.1 nữa bởi giao diện và chức năng của 2.1 quá đơn thuần và tẻ nhạt.
Sense 2.5 tuy có kích thước lớn nhưng được Amazult mod lại dùng cho TP chạy cũng nhanh đấy chứ. :D

trinhhaikhanh

Cháu cũng đang dùng nó, không muốn chuyển sang máy khác nữa vì đến thời điểm hiện nay sao nó cũng thuộc dạng hàng PRO (đúng như tên của nó)

kiennd

Lâu không Build ROM cho HTC Touch Pro (Raphael) lý do rất đơn giản là dòng này càng ngày càng ít người dùng.
Vậy tôi lập Topic này để thành viên ĐK, xem có nên tiếp tục Build ROM tiếp hay không???

Các thành viên sử dụng Touch Pro, xin mời đăng ký nào !!!

Bác Quang ơi, tôi vẫn đang trung thành dùng Touch Pro đây, súng thứ 2 là iPhone 3GS, nhưng vẫn cầm thay trái thôi :) .

treowm

em cũng đang xài , đây bác ơi nhưng lâu nay bận nên ko vào 4 rom bây giờ mới vào xin Bác cây rom mới đây ...thank bác (đã nhấn nut)

Status
Không mở trả lời sau này.