• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN CÁC VẤN ĐỀ VỀ 3G TRÊN KAISER

edc2121

Mình xài vinaphone, cứ chỉnh seting phần "band" là auto nó bắt thấy biểu tượng 3G cái là mất sóng, cứ phải chọn GSM thì ok ,nhưng ko vào mạng bằng 3G được. Không biết là lỗi do phần mềm hay phần cứng các bác nhỉ? Mình có cài đặt lại Rom khác vẫn bị.. Thanks.

zeroFILL

Mình xài vinaphone, cứ chỉnh seting phần "band" là auto nó bắt thấy biểu tượng 3G cái là mất sóng, cứ phải chọn GSM thì ok ,nhưng ko vào mạng bằng 3G được. Không biết là lỗi do phần mềm hay phần cứng các bác nhỉ? Mình có cài đặt lại Rom khác vẫn bị.. Thanks.

Chắc mạng 3G ở chỗ bác lởm quá, không phải cứ sóng điện thoại căng là sóng 3G cũng khỏe. Bác thử cầm máy test ở chỗ khác xem

halybobo

cần giúp

Em cũng bị giống hệt bác này, bác nào có hướng giải quyết ko