• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

KenVy

Chờ mình 2ngày nưã mình báo kết quả cho hen.đang đem máy thử nghiệm :D

Yes, đang chờ tin của bồ đây nếu làm được thì bồ cũng sẽ kiếm được bộn tiền vì mình biết rất nhiều máy ko thể bắt được sóng 3G ở VN, chúc bồ thành công.:D

MaiDinh

mình lỡ xóa cái ct đó thì không biết có ảnh hưởng gì tới máy ko vậy mấy bạn, format lại có hết ko ?!, nếu có thì cho mình xin cái link để tải cài lại đi, mình đang xài fw mới nhất

Những thằng này được cài đặt trong quá trình nâng cấp firmware. Không thấy chương trình cài đặt độc lập. Bạn thử xem những file tải về lưu tạm trên mnay1 trong quá trình nâng cấp có thấy nó khôbng? Còn ảnh hưởng ư? Cũng thật khó xác định.

banquadi

mình đang dùng con n95-2g nhưng pin yếu quá dùng được có 1ngay đang định thay.anh em nao biết chỗ mua pin ngon xịn chỉ mình với nhưng giá cả hợp lý 1 tý nhé.mình ở HN

luongdang

sạc bạn dùng có phải sạc zin theo máy không ? lúc trước mình xài sạc lô cụng bị y chang như bạn. sau khi đổi sạc thì tình hình khá hơn. xài được 2 ngày.

banquadi

mình dùng cái sạc ac-3e mua 50k thì phải hehe.sạc xịn n95 hình như la ac-5e mới đúng hic!ko biết mua pin thay vào có cải thiện được tình hình ko?chứ ngày nao cũng sạc thế này chán lắm

anh em nào đã thay pin cho n95 xin cho mình ý kiến với.tiên thể anh em cho biết luôn địa chỉ và giá thành luôn nhé.mình cảm ơn nhiều!

Last edited by a moderator:

Cleonardo

mình xài thằng china funfuka con rồng dc hai ngày nghe nhac goi va dọc lien tục!ja 290k

banquadi

mình cần pin ngon giá hợp lý.chứ zin care thì nói làm gì.đắt như ma ấy hehe

banquadi

anh habaolinh ơi em đã pm anh lúc chiều đây.em đang cần 1 cục pin BL-5F cho n95 bóc máy nhưng chưa bị chai piin anh nhé.cục của em bị chai chán lắm rồi.có pm em theo số điện thoại 0948077079

cần mua pin BL-5F bóc máy nhưng mới dùng qua chưa bị chai pin anh em nào có pm nhé!

Last edited by a moderator:

minhduc512

Help! Help! Help!
N95 8GB đang dùng bình thường, sau khi khởi động lại máy để chuẩn bị format ổ cứng vì lúc chiều nghi bị virus (bộ nhớ tăng lên 122GB). Bi giờ máy báo bộ nhớ thứ cấp bị lỗi, vào bộ nhớ thứ cấp máy bắt format ổ cứng nhưng không được. Giờ làm sao đây ACE?

MinhThang

Manager
Help! Help! Help!
N95 8GB đang dùng bình thường, sau khi khởi động lại máy để chuẩn bị format ổ cứng vì lúc chiều nghi bị virus (bộ nhớ tăng lên 122GB). Bi giờ máy báo bộ nhớ thứ cấp bị lỗi, vào bộ nhớ thứ cấp máy bắt format ổ cứng nhưng không được. Giờ làm sao đây ACE?

Bạn format máy bằng lệnh gì?

minhduc512

A Thắng à. Em định format ổ cứng (thẻ nhớ) 8G thui, không format máy. Giờ không thấy ổ cứng xuất hiện nữa, không format ổ cứng trên máy được. Nhà đang mất điện nên chưa thử format trên máy tính.

MinhThang

Manager
A Thắng à. Em định format ổ cứng (thẻ nhớ) 8G thui, không format máy. Giờ không thấy ổ cứng xuất hiện nữa, không format ổ cứng trên máy được. Nhà đang mất điện nên chưa thử format trên máy tính.

Nếu không được thì chỉ có đường chơi nguyên con thôi em à. Chờ có điện lên PC thử nha.

Status
Không mở trả lời sau này.