• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E72

Status
Không mở trả lời sau này.

phuctran122

mình cũng chưa thử với 53.1 nhưng 52.5 thì mình đang dùng đây, ổn cả, ko lỗi gì hết.

Firmware 52.5 này mình dùng navifirm down cái nào đây bồ, mình thấy nhiều quốc gia quá ko bít down cái nào nữa?:-?

shinhwa

Hack E72 rm-530 cần giúp

Xin kính chào các ace trong diễn đàn. Vừa rồi e có hack 1 con E72 theo như cách mà trong diễn đàn đã chỉ : http://www.pdaviet.net/showthread.php?91622-Hướng-Dẫn-Hackphone-E72-Ver-031.023./page11
Tuy đã hack thành công ứng dụng cài ầm ầm nhưng xảy ra lỗi : không nhận được tin nhắn (có máy thì nhận máy thì không nhận). Khi có tin nhắn gởi tới thì trên góc phải của màn hình có biểu tượng lá thư màu xanh nhưng vào mục tin nhắn thì lại không thấy có tin nhắn gì hết. Các bác nào đã gặp qua xin chỉ giúp

kyohiros

Chắc FW Vn sẽ là một bản mới hoàn toàn chứ ko phải 5.xx nữa. giống hùi trước vậy.

AndyCuong

Supper Moderators
Xin kính chào các ace trong diễn đàn. Vừa rồi e có hack 1 con E72 theo như cách mà trong diễn đàn đã chỉ : http://www.pdaviet.net/showthread.php?91622-Hướng-Dẫn-Hackphone-E72-Ver-031.023./page11
Tuy đã hack thành công ứng dụng cài ầm ầm nhưng xảy ra lỗi : không nhận được tin nhắn (có máy thì nhận máy thì không nhận). Khi có tin nhắn gởi tới thì trên góc phải của màn hình có biểu tượng lá thư màu xanh nhưng vào mục tin nhắn thì lại không thấy có tin nhắn gì hết. Các bác nào đã gặp qua xin chỉ giúp

bạn up thử firmware mới nhất xem sao , máy mình dùng bì thường.

phamnhudoan

các bác cho e hỏi ; máy e khi gọi bật loa lên nc bằng cái micro đằng sau chỗ camera đó người bên kia nghe được 1 âm thanh khó chịu lấm lúc đầu nó nhỏ sau dần dần nó lớn lắm làm người bên kia kô nghe mình nói được gì hết , chuyển qua nc bằng micro đằng trước thì lại bình thường kô sao cả . Có bác nào biết nó bị bệnh gì kô do phần mềm hay do phần cứng ? Máy e fw 031.023 . E cảm ơn rất nhiều !!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.