• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận khắc phục lỗi NO Service X-Sim Baseband 2.2!

Carlos_Rudbich

chỉ hạ đc 02.28.00 chứ của em tới 02 30 03 mà cái bài của pác là cái i phone Unlock mà của em bị lock thì làm sao để coi đc @@!

LeHai85

x-sim sóng sánh hay chập chờn lắm.chán lắm.không biết bao h ổn định đây

kainz

mình có con ip 3G 8G bản lock, mình đang dùng x-sim. Nhưng khi bỏ sim viettelk vào là no services, bác nào thạo món này có thể giúp mình cách khắc phục được ko. Trước đây ở Sài Gòn mình dùng sim viettel vẫn có sóng bình thường nhưng khi về đến Đà Nẵng thì no services. thank, help me

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
mình có con ip 3G 8G bản lock, mình đang dùng x-sim. Nhưng khi bỏ sim viettelk vào là no services, bác nào thạo món này có thể giúp mình cách khắc phục được ko. Trước đây ở Sài Gòn mình dùng sim viettel vẫn có sóng bình thường nhưng khi về đến Đà Nẵng thì no services. thank, help me

Dùng X-Sim thì nó hay biêng biêng thế đấy!:D

vatana

Bác này giống em, về ĐN đợt 30/4 sim Viettel không dùng được, ở SG thì vô tư. Mở ra kích sóng, reboot cả chục lần vẫn như vậy thôi.

Chờ và chờ thôi