• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Thảo luận] Miếng dán full màn hình HTC Sensation

champion

Shop này đang giảm giá case boviz còn có 180k, mai qua làm 1 cái thôi khỏi phải suy nghĩ. Máy thằng bạn mình mua case ở đây là 250k, mang miếng dán ra tiệm dán keo xe họ dán rất chuẩn, kín hết màn hình luôn.

Snownee91

Dán full hết được đấy bác ạ. Em ko biết mấy loại dán thế kai thế nào nhưng ra khu vực chợ đêm ở HN thì đã có miếng dán chuẩn cho Sensation. Em dán từ 2 tuần truớc, miếng dán chống vân hẳn hoi nhé

bacmeogia1

Dán full hết được đấy bác ạ. Em ko biết mấy loại dán thế kai thế nào nhưng ra khu vực chợ đêm ở HN thì đã có miếng dán chuẩn cho Sensation. Em dán từ 2 tuần truớc, miếng dán chống vân hẳn hoi nhé
èo,vậy hả bác.bác mua miếng dán đó nhiêu xiền vậy.miếng dán đó có dày k bác.dán đc cả viền cong hay chỉ dán đc mặt phẳng vậy.

thanghach

Dán được fần full hết mặt cong luôn đó, nếu ở thành phố hcm có thể tới Mai Nguyên mua, 60K , mình đã dán ở đó rồi, ok lắm.

champion

Hix, giờ bên phukiengiare.com mới giảm giá

Bao da VIVA HTC Sensation 550k giảm còn 480k
Bao da HOCO HTC Sensation 500k giảm còn 420k
Case ốp lưng ROCK HTC Sensation 350k giảm còn 280k
Case ốp lưng Boviz HTC Sensation 250k giảm còn 180k
Case ốp silicon cao cấp HTC Sensation X-mart 350k giảm còn 300k
Bao silicon HTC Sensation chỉ còn 90k
Ốp lưới HTC Sensastion chỉ còn 60k
... và giảm giá nhiều linh kiện cho HTC Sensation! Mời ACE ghé lựa
http://phukiengiare.com/phu-kien-theo-cac-dong-may/phu-kien-htc/htc-sensation.html

cybersix59

Ở sg có ai biết chỗ bán miếng dán chống vân tay cho Sen ko

Ra hỏi thì ng ta kiu viền cong ko dán được

massage000

Vừa dán xong. có 40k. dán full màn hình, chống vân luôn. thích :D Bạn ra Thương Giá Đỗ ở phố Cầu Giấy nhé.

hieu2007

Ở sg có ai biết chỗ bán miếng dán chống vân tay cho Sen ko

Ra hỏi thì ng ta kiu viền cong ko dán được

Chống vân tay bên thegioimiengdan.vn có bán đó bạn.nhưng ko có miếng dán full đâu.

Kennaly

Vừa dán xong. có 40k. dán full màn hình, chống vân luôn. thích :D Bạn ra Thương Giá Đỗ ở phố Cầu Giấy nhé.

Pác sử dụng 1-2 tháng xem có bị tróc ra không,nghe nói dán cũng được nhưng dễ tróc ra lắm.

hut_20053119

Ra chợ Giời có 10k/tấm, về tự dán. Làm 5-10 miếng, hỏng lúc nào, bóc ra dán lại.
Mã nó là HTC G14, (ở thương gia đỗ bán 50k, cả dán).