• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG BLUE ANGEL

Status
Không mở trả lời sau này.

sututam

các bác cho em hỏi với : em dung o2 xda iis .mọi khi vân nghe nhạc = windowmedia bình thường nhưng khi cài game vào thì không thể dung winmedia được .dùng phần mềm khác thì không thể làm việc khác khi nghe nhạc được .bác nào giúp em với .khôi phục lại winmedia hay là có phần mêm nào khác để nghe nhạc thì giúp em .

ChuHuyHoan

Well-Known Member
các bác cho em hỏi với : em dung o2 xda iis .mọi khi vân nghe nhạc = windowmedia bình thường nhưng khi cài game vào thì không thể dung winmedia được .dùng phần mềm khác thì không thể làm việc khác khi nghe nhạc được .bác nào giúp em với .khôi phục lại winmedia hay là có phần mêm nào khác để nghe nhạc thì giúp em .

Có rất nhiều PM để nghe nhạc mà bạn qua ĐÂY để tìm cho mình một PM thích hợp nhé. Thân!!!!

777232

Không bung các file cab trong Addon được, help me

:(( Storage 43Mb, Program 109 Mb. bị giống các bác ở trên, chép các file cab vào máy rồi chạy nó nói là không đủ storage. Có bác nào bị giống vầy không, chỉ mình với
Thanks.

:(( Storage 43Mb, Program 109 Mb. bị giống các bác ở trên, chép các file cab vào máy rồi chạy nó nói là không đủ storage. Có bác nào bị giống vầy không, chỉ mình với
Thanks.

SR rồi thử cài lại bạn nhé!

lucifer11

mình vừa tậu 1 em O2S, đang máu tìm hiểu lắm :), trước mình xài e680i cũng vọc đã đời rồi :)
mới đăng kí thành viên forum nên bị hạn chế đủ điều, download không được :(
bro nào tốt bụng cho mình nick Yahoo để mình hỏi thêm :)

TuanQuang

mình vừa tậu 1 em O2S, đang máu tìm hiểu lắm :), trước mình xài e680i cũng vọc đã đời rồi :)
mới đăng kí thành viên forum nên bị hạn chế đủ điều, download không được :(
bro nào tốt bụng cho mình nick Yahoo để mình hỏi thêm :)

bạn cứ đọc những bài mà mọi ng đã thảo luận ở phía trên để hiểu rõ hơn về chú 02s của mình. Nếu có j thắc mắc hoặc chưa hiểu thì cứ Post lên mọi ng sẽ giúp :)

vanhuan

Em đang sài O2IIs dùng hệ điều hành WM5. Khi máy điện thoại thường dò bluetooth ra máy em nhưng khi kết nối thì máy điện thoại thông thường báo là không hỗ trợ là sao vậy anh? Làm thế nào để truyền dữ liệu từ máy điện thoại thường đến máy em? Thank you!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em đang sài O2IIs dùng hệ điều hành WM5. Khi máy điện thoại thường dò bluetooth ra máy em nhưng khi kết nối thì máy điện thoại thông thường báo là không hỗ trợ là sao vậy anh? Làm thế nào để truyền dữ liệu từ máy điện thoại thường đến máy em? Thank you!

Đó là khi bật blutool bạn không bật beam bạn vào start -> seting -> connections -> beam -> kích dấu nhắc vào Recive all.. là được. Thân!!!

sututam

may em dạo này khi bật lên cứ hiện thông báo :
stogare memory is low. if you do not increase stogare memory ,you may not be able to start some programs use file expolrer to detele files you so longer need .
vậy là bi làm sao ah
em muốn cài lại rom nhưng trình em hơi gà
ở HaNoi có nơi nào cài rom đảm bảo khong ah
bac nào biết xin chỉ cho em với

may em dạo này khi bật lên cứ hiện thông báo :
stogare memory is low. if you do not increase stogare memory ,you may not be able to start some programs use file expolrer to detele files you so longer need .
vậy là bi làm sao ah
em muốn cài lại rom nhưng trình em hơi gà
ở HaNoi có nơi nào cài rom đảm bảo khong ah
bac nào biết xin chỉ cho em với

Bộ nhớ trong đầy quá rồi, remove bớt những chương trình ko cần thiết đi bạn, up rom cho con này rất dễ, ko sợ chết đâu bạn, sang box ROM cho HTC BlueAngel tham khảo cách up và chọn bản rom ưng ý nhé, mới nhất là WM6 đó!

sututam

ah
em hay down flash từ trên mạng xuống
nhưng không xem được trên o2s vậy có phần mềm nào xem được flash trên máy o2s không các bác .

sututam

Bộ nhớ trong đầy quá rồi, remove bớt những chương trình ko cần thiết đi bạn, up rom cho con này rất dễ, ko sợ chết đâu bạn, sang box ROM cho HTC BlueAngel tham khảo cách up và chọn bản rom ưng ý nhé, mới nhất là WM6 đó!

bác ơi
em đã xóa bớt rồi
lại dùng cả chức năng clear storage trong styem
ma mỗi lần mở máy thì vẫn bão lỗi như trên
hay thẻ nhớ của em bi dinh viurs

ChuHuyHoan

Well-Known Member
bác ơi
em đã xóa bớt rồi

Có thể bạn xóa bớt nhưng vẫn không đủ để cho nó hoặc file của bạn bị hỏng dow cái khác về thử nhé bạn. Thân!!!

bác ơi
em đã xóa bớt rồi

Clean Storange đồng nghĩa với HR, mà HR xong thì bộ nhớ còn gì nữa đâu mà bạn bảo là còn báo lỗi? :-??

sututam

Clean Storange đồng nghĩa với HR, mà HR xong thì bộ nhớ còn gì nữa đâu mà bạn bảo là còn báo lỗi? :-??

em cũng không biết
em dùng o2 xda hệ điều hành WM5
hôm trước các bac bảo em xóa bớt đi em về đã xóa rồi trong thẻ nhớ em chỉ để lại mỗi phần mềm photo contac thôi
sau đó em vào setting > system>clear storage vậy mà nó vẫn còn thông báo
em hay down lung tung trên mạng vào máy lên mới sợ bị virus

Nemmatlanh

em cũng không biết
em dùng o2 xda hệ điều hành WM5
hôm trước các bac bảo em xóa bớt đi em về đã xóa rồi trong thẻ nhớ em chỉ để lại mỗi phần mềm photo contac thôi
sau đó em vào setting > system>clear storage vậy mà nó vẫn còn thông báo
em hay down lung tung trên mạng vào máy lên mới sợ bị virus

Không có Virus đâu bạn nhé :),cái này không hiểu tại sao bạn đã HR rồi mà vẫn báo lỗi nữa :-? ?Up lại Rom đi bạn,vừa chữa bệnh vừa nghịch luôn cho biết :)

lttung

Các bác cho em hỏi

Em dùng để nhận và gửi mail POP3 thì dùng phần mềm mặc định của Win hay cài phần mềm khác hay hơn (và là phần mềm gì)

Ngoài ra em muốn khi em Sync thì check mail qua kết nối Internet của máy tính, khi không Sync thì dùng GPRS, vậy phải cài đặt thế nào. Hiện em cứ check mail là nó kết nối GPRS chứ không dùng Net qua máy PC

Thanks

Các bác cho em hỏi

Em dùng để nhận và gửi mail POP3 thì dùng phần mềm mặc định của Win hay cài phần mềm khác hay hơn (và là phần mềm gì)

Ngoài ra em muốn khi em Sync thì check mail qua kết nối Internet của máy tính, khi không Sync thì dùng GPRS, vậy phải cài đặt thế nào. Hiện em cứ check mail là nó kết nối GPRS chứ không dùng Net qua máy PC

Thanks

Sang topic Các phần mềm hỗ trợ gởi nhận mail để thảo luận nha bạn, lạc đề rồi đó!

bathoi

không wifi-nhờ giúp đỡ

không hiểu sao mình up rất nhiều rom ( đều clean registry sau khi up) mà vẫn luôn bị lỗi wifi không connect được ( bấm vào biểu tượng thì chạy , nhưng sau 5s báo khóa ), mình đã thử các bảng rom của logout fix2, helmi aku 3.5 , aku 3.5.2 mà vẫn bị lỗi tương tự, có khi nào bị phần cứng không ?, các bác giúp giùm với

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.