• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N5250

thanhviet5959

ấn *#7370# là để format lại máy đó bác!
e ấn *#7370# mà máy vẫn không chịu format, nó báo là : ngắt mọi kết nối và cuộc gọi hiện tại trước... rồi trở lại màn hình bấm số. Vậy là sao vậy bác ?

Trvuphuong

Member
e ấn *#7370# mà máy vẫn không chịu format, nó báo là : ngắt mọi kết nối và cuộc gọi hiện tại trước... rồi trở lại màn hình bấm số. Vậy là sao vậy bác ?

bác chuyển qua cấu hình offline là ok ak!

thanhviet5959

Theme nào cũng như nhau cả thôi.có thể máy bạn bị vấn đề j chăng? :-?...thử *#7370# xem có cải thiện đc ko? :D.

đã format lại máy rồi vẫn không được bác ơi, bó tay...hichic. Có cách gì nữa không các bác.....

bad204

Member
mình cài : file vista-for S60-5th-deduska91.sis, máy báo là : ứng dụng không tin cậy có thể có hại cho điện thoại của bạn... thiệt là pó tay.com

Ôi trời.sao phải lo lắng vậy bạn.cài vô tư đi.sợ quái j.hỏng máy thì anh em trong PV dạy cách Flash máy.>:).mà yên tâm là còn lâu mới hỏng :))

thanhviet5959

Ôi trời.sao phải lo lắng vậy bạn.cài vô tư đi.sợ quái j.hỏng máy thì anh em trong PV dạy cách Flash máy.>:).mà yên tâm là còn lâu mới hỏng :))

minh tiếp tục cài luôn đó chứ nhưng cài xong rồi không được bác ơi, không thấy hiển thị gì hết...trong khi mấy file khác mình cài vô vẫn chạy bình thường mà.

Trvuphuong

Member
minh tiếp tục cài luôn đó chứ nhưng cài xong rồi không được bác ơi, không thấy hiển thị gì hết...trong khi mấy file khác mình cài vô vẫn chạy bình thường mà.

uh. Đúng là bótay.com thật rồi!!! Chắc tại cái theme đó pị lỗi gì rồi.

Trvuphuong

Member
down về cài vẫn giống như những theme trước: kết quả là không được...vô ứng dụng đã cài đặt vẫn thấy nhưng nó không chạy được, hichic....

Ủa theme cài đặt xong thì phải nằm trong cài đặt \ cá nhân \ chủ đề mà! sao lại nằm trong ứng dụng cài đặt ?

giapH

Vao the nho de cài ứng dụng đã tai mà em ko biết vào phần nào/
các bác giúp em!

hoangphu899tp

uhm thank ban nha
uhm ma con 5250 minh bi quen ma khoa cua dien thoai rui co cach nao lay lai ma ko ma ra tiem ko vay ban?