• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

k7rapper

Thử hỏi có ai để chế độ mặc định để nghe nhạc ko, mình thì ko bao h, cho nen con máy của mình mới nghe hay hơn 5320 chứ =))

=)) để chế độ default cho công bằng mà
lên gsm arena hoặc phonegg search xem thì biết cái nào nghe hay hơn ;)

Grindcore

THôi khỏi, hay or ko hay thì h đã mua rồi, nói chung ko cảm thấy phàn nàn chút nào.........

n78nokia

Hỏi Cách thay đổi khung nền khi quay số cuộc gọi

Mình sài N78 muốn thay đổi nền trắng của khung hình hiển thị cuộc gọi thì làm thế nào (vì khung nền trắng trùng màu của số điện thoại gọi đến). Mình đã đổi theme khác nhưng khung hình đó vẫn nền trắng. Tuy nhiên đổi theme mặc định của N78 thì khung hình lại nền đen chữ trắng
Các vấn đề khác máy của mình đèu ok. wifi chạy tốt (nhưng thỉnh thoảng bị full bộ nhớ) GPS sài với VietMap tuyệt, nghe nhạc chụp ảnh ngon lành. Chưa biết cài đặt chơi game Ngate.

k7rapper

N78 nghe nhạc thì chuẩn rùi
GPS và Wifi rất nhạy tuy nhiên do ram 96mb nên hay bị full. Vấn đề về khung hình khi gọi điện thì chỉ khắc phục = cách sửa theme trên pc. Ngage trên N78 cài bình thường mà bạn.dùng bản ngage 1345 full game rùi đó

demo_13

cho mình hỏi máy mình code vn là 0548612 mà sao kết nối nsu nó báo firmware mới nhất là v12 trong khi đã có v20

vuvantuan59

cho mình hỏi máy mình code vn là 0548612 mà sao kết nối nsu nó báo firmware mới nhất là v12 trong khi đã có v20

Thì bạn vào mục Quản lý thiết bị mà update cho nó nhanh !
Sao phải khổ ! :((
Posted via Mobile Device

demo_13

Thì bạn vào mục Quản lý thiết bị mà update cho nó nhanh !
Sao phải khổ ! :((
Posted via Mobile Device
chỗ mình không có mạng wifi với lại chỗ có thì toàn bị khóa thế mới đau

tanthuyhoang

hihix máy mình chạy fw 20.149 bây giờ camera không zoom được nữa rùi ai biết cách sữa xin chỉ giáo

k7rapper

trước mình dùng N78 up lên v12.046 có 2mb, chắc v20 nặng hơn để fix lỗi
10mb = gprs cũng hơi lâu thật
bạn tìm quán cafe wifi nào đó vào uống rùi up :)

demo_13

trước mình dùng N78 up lên v12.046 có 2mb, chắc v20 nặng hơn để fix lỗi
10mb = gprs cũng hơi lâu thật
bạn tìm quán cafe wifi nào đó vào uống rùi up :)
chắc đành phải vậy thôi , ah mà cho mình hỏi có phải mặt sau của n78 dễ xước lắm phải không vì mình mới dùng có 1 tuần mà xước không chịu được :(( đang tính đi thay mà không biết chỉ thay mặt sau có được không :-?

Thrash_metal

Các bạn dùng N78 chú ý nhé! Format 4 ngón đối với N78 là dùng phím call, *, và PHÍM MULTIMEDIA chứ ko phải phím 3 nhé.
Cón về A-GPS thì chỉ kết nối qua GPRS được thôi, ko qua wifi được đâu, nhưng củng chả đáng mấy đâu bạn ah. Chúc vui :)

n78nokia

các bác cho hỏi với. N78 up phiên bản mới tốt ko hay nên để phiên bản cũ và tốt hơn cái gì? Máy đã hack rồi thì cài phiên bản mới có hack đc nữa ko?
Cài đặt thời gian khóa phím tự động ở đâu? thanks

demo_13

các bác cho hỏi với. N78 up phiên bản mới tốt ko hay nên để phiên bản cũ và tốt hơn cái gì? Máy đã hack rồi thì cài phiên bản mới có hack đc nữa ko?
Cài đặt thời gian khóa phím tự động ở đâu? thanks

phiên bản mới tất nhiên phải tốt hơn rồi , bản mới vẫncos thể hack được bằng helloox , khóa phím tự động vào bảo mật - điện thoại và thẻ sim trong setting

n78nokia

phiên bản mới tất nhiên phải tốt hơn rồi , bản mới vẫncos thể hack được bằng helloox , khóa phím tự động vào bảo mật - điện thoại và thẻ sim trong setting

cảm ơn bạn..........................................

Status
Không mở trả lời sau này.