• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

vuvantuan59

thế máy bạn dùng bình thường được bao ngày vậy
chỉ chơi game chắc 5h còn truy cập GPRS chắc được 5 h còn chế độ chỉ nghe và gọi chắc được 6 ngày ! Pin 1200mA Mà !
Posted via Mobile Device

GER2407

Cho mình hỏi:
Làm sao để có thể các file *.prc mình mở rồi lần sau vào MobiReader thì có luôn đc?

HuynhThanh

chỉ chơi game chắc 5h còn truy cập GPRS chắc được 5 h còn chế độ chỉ nghe và gọi chắc được 6 ngày ! Pin 1200mA Mà !
Posted via Mobile Device

Pin 1200 làm gì có chuyện nghe gọi được 6 ngày bạn! Nếu ít gọi dữ lắm là 3 ngày à! Còn sử dụng bình thường 2 ngày là max rùi!

Thrash_metal

mình không thể nào cài game one full được là sao nhỉ có ai full không vậy ?
Posted via Mobile Device
Một số games bị tình trạng như vậy đấy, ví dụ Boom Blox cũng thế, ko full được, nhưng chơi được các games khác đã là may rồi :D

haininh

có ai cài được full game ngage cho n78 v21 chưa giúp mình với nhé
thank
cho mình file cài luôn nhé

vuvantuan59

Từ game one trở đi thì dòng PF2 78,79,85,86,96) thì không thể full được còn lại là ok ! Còn muốn cài game full thì máy phải hack nếu đã hack thì quà phần game mà tải ,tải xong thì ok !
có ai cài được full game ngage cho n78 v21 chưa giúp mình với nhé
thank
cho mình file cài luôn nhé
Posted via Mobile Device

demo_13

có bản GL Asphalt 4 HD nào chơi ngon trên n78 ko nhỉ ? mình có cài 1 bản nhưng khi bật tiếng lên chơi dật lắm

haininh

mình hack phone v21 rồi.bạn nào cho mình xin file để cài cho nó ra icon màn hình game ngage màu xanh được ko
thank
chứ mấy ông bạn kia chỉ nói chung chung thì hiểu thế nào được
khi mình để v12 thì hack phone rồi cài file chạy ngon nhưng bây giờ lên v21 thì chiu

kingofsea

Có pác nào up lên v20 , v21 mà xài virtualkey 1.10 để giả lập nút trên bộ đk tai nghe dc ko ? sau khi up lên v20 thì dùng mấy nút trên máy vẫn giả lập nút khác dc nhưng nút trên bộ đk tai nghe lúc dc lúc ko , hiếm lắm mới xài dc :|

thanhan243

Mình mới chuyển sang dùng N78, định cài cái vietmap để xài GPS mà không biết hack phone như thế nào ( nghe thằng bạn nói ), bạn nào hướng dẫn mình với, thanks !!

demo_13

ai có link down firmware v21.002 tiếng việt của n78 ko cho mình xin với

minhn70

n78 zoom

Các bạn chỉ mình cách chỉnh zoom của chụp hình máy n78, sao mình kg thấy. Cám ơn

Chicken_M

Tốt nhất đừng nên mua n78. Mình đã và đang dùng n78. Đang muốn ném đi đây. Chụp ảnh chán luôn, ảnh bị nhiễu, vỡ hạt. Tham khảo trên mạng người ta nói là dòng n78 và 82 đều bị như thế. Còn update firmware thì chưa ai thành công cả. Vớ vẩn còn phải đóng gói mang lên hãng.:-/:-/:-/:-/

vuvantuan59

Tốt nhất đừng nên mua n78. Mình đã và đang dùng n78. Đang muốn ném đi đây. Chụp ảnh chán luôn, ảnh bị nhiễu, vỡ hạt. Tham khảo trên mạng người ta nói là dòng n78 và 82 đều bị như thế. Còn update firmware thì chưa ai thành công cả. Vớ vẩn còn phải đóng gói mang lên hãng.:-/:-/:-/:-/

Bạn này mua đen rồi mình dùng hàng công ty đời đầu (tgdd) đâu có bị lỗi dùng ổn định như N73 Ngày xưa luôn update thì vào quản ly thiết bị up là xong nhanh gọn nhẹ mình up từ khi nó FW 10. Qua 3 lần up có sao đâu ! Còn camera chất lượng hơn 73 luôn đã kiểm tra so sánh .
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.