• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

ongmhoang

Hix không ai biết nguyên nhân khi bấm *#06# + *#0000# lẫn *#7370# đều không có tác dụng ah:(:)((, bác nào biết chỉ em cách khác phục với!:)

NSeripro

Đồ rẻ tiền làm j` có cái đó , chắc nó chạm phải navi wheel rồi :))

ko có chạm cái giề hết nha bác, có thì em mới nói chứ ko thì nói làm gì, buồn bác này wa':(. hiz. Các bác ko tin thì thử làm mà xem!

ngoducquyet

Ko biết N78 của mình có bị lỗi ko mà cứ chỉnh màn hình sáng lâu lâu ko đc chỉnh thì được lúc đầu lúc sau nó lại cứ 5s tắt mất tiêu. Có phải máy của em bị lỗi rồi ko ko mua tại thegioididong hẳn hoi !

Có ai biết chỉnh sao cho mãi mãi màn hình tầm 20s đến 30s mới tắt ko. Đang chơi game bị tắt bực cả mình :(.Cám ơn trước nha

NSeripro

Có ai biết chỉnh sao cho mãi mãi màn hình tầm 20s đến 30s mới tắt ko. Đang chơi game bị tắt bực cả mình :(.Cám ơn trước nha

Bác vào tools > settings > personalize > display > light timeout mà chỉnh.

cobolboy88

Đồ rẻ tiền làm j` có cái đó , chắc nó chạm phải navi wheel rồi :))

Bác này nói hơi bị quá đáng , n78 mới ra đã 8 chai , giờ nó mới còn 4chai6 ; mà 4chai6 thì cũng có rẻ gì đâu, cũng là tiền mồ hôi nước mắt. bản thân tui rất mê công nghệ nhưng thật sự ko có tiền mà đua đòi theo, cố gắng làm lắm mới đc đủ tiền để mua n78 về. Bác chắc là đại gia thì có bít gì đâu, xin tiền 1 cái là iphone, n97 .v... xin 1 cái là có chứ gì ,nên 4chai6 chả là gì với bác, chỉ là hàng rẻ tiền thui...

tui nói vậy ko có ý gì với bác, chỉ muốn bác ăn nói cận thận chút , dễ đụng chạm lắm.

kingofsea

Bác này nói hơi bị quá đáng , n78 mới ra đã 8 chai , giờ nó mới còn 4chai6 ; mà 4chai6 thì cũng có rẻ gì đâu, cũng là tiền mồ hôi nước mắt. bản thân tui rất mê công nghệ nhưng thật sự ko có tiền mà đua đòi theo, cố gắng làm lắm mới đc đủ tiền để mua n78 về. Bác chắc là đại gia thì có bít gì đâu, xin tiền 1 cái là iphone, n97 .v... xin 1 cái là có chứ gì ,nên 4chai6 chả là gì với bác, chỉ là hàng rẻ tiền thui...

tui nói vậy ko có ý gì với bác, chỉ muốn bác ăn nói cận thận chút , dễ đụng chạm lắm.

Tui cũng làm j` có tiền mà đú IP với N97 ;;) Con này hàng 2nd chính hãng còn bảo hành giờ cũng tầm 3tr7 :( Trc tui mua đến 6tr750 :-/ Giờ dân mình giàu rồi :( đi đâu tui cũng thấy cầm toàn đồ xịn trên 5tr tui mới nói cái này rẻ đó chứ ;))

Chỉnh sửa cuối:

voxtae13

các bác cho em thỉnh giáo cái này tí nhá, mỗi lần mình cài đặt chương trình và gỡ bỏ cài đặt chương trình đó đi thì trong điện thoại đều ghi nhận lại trong báo cáo cài đặt ( View log). Giờ em thấy ngứa mắt quá mún xóa các thông tin trong báo cáo cài đặt đó thì phải làm thế nèo hở các Bác?
Àh sẵn cho em hỏi là có cách nào làm cho chuông tin nhắn chỉ báo 1 lần không, chứ mỗi lần có tin nhắn mới là nó cứ kêu liên tục đến khi nào xem thì thôi, bực mình lắm.

Chỉnh sửa cuối:

ngoducquyet

Bác vào tools > settings > personalize > display > light timeout mà chỉnh.

Máy em chỉnh vậy nhưng cứ được lần đầu thôi. Lần sau mở lại số giây vẫn y cũ nhưng 5s là nó tắt cái rụp chán lắm. Có ai bị vậy không hay máy em bị lỗi mất rồi :(( Mới mua đựoc 1 tháng à.

ngoducquyet

Tiện bác nào biết tắt tiếng khí chụp hình hoặc tiếng bíp khi căn tiệu cự ko? Hình như ko tắt được thì phải :-??

kingofsea

Tiện bác nào biết tắt tiếng khí chụp hình hoặc tiếng bíp khi căn tiệu cự ko? Hình như ko tắt được thì phải :-??

Đc , kiếm bài hướng dẫn tắt tiếng chụp hình đi , thủ thuật dành cho máy đã hack ấy :D

ngoducquyet

N78 của em chưa hack mà tìm mấy cái cũng ko tin tưởng hệ mới khổ ghê! Mà sao màn hình của em chỉnh rồi mà cứ 5s là nó tắt ngúm à. bị lỗi rồi đi sửa thui hu hu

NS6

Àh sẵn cho em hỏi là có cách nào làm cho chuông tin nhắn chỉ báo 1 lần không, chứ mỗi lần có tin nhắn mới là nó cứ kêu liên tục đến khi nào xem thì thôi, bực mình lắm.

Lại có cả "tiết mục" này nữa hả bạn?:-? Bạn thử để 1 đoạn nhạc chuông ngắn hơn xem (như mình để cái dà-hú u nó kêu có 1 fát thôi à). Mình chưa thấy cái Nokia nào có tn mà kêu hoài (như Samsung) cả. Bạn cũng nên chọn cách báo chuông là Ringing, đừng để cái Acc...(to dần)

NS6

N78 của em chưa hack mà tìm mấy cái cũng ko tin tưởng hệ mới khổ ghê! Mà sao màn hình của em chỉnh rồi mà cứ 5s là nó tắt ngúm à. bị lỗi rồi đi sửa thui hu hu

Bạn format lại máy, mình nghĩ là ok ngay à :)

dizzu1990

Bác nào dùng rồi cho em hỏi N78 có cổng hồng ngoại không ạ ? Em hỏi thế để biết xem cái con này cài được chương trình điều khiển tivi không í mà :-?

vuvantuan59

Bác nào dùng rồi cho em hỏi N78 có cổng hồng ngoại không ạ ? Em hỏi thế để biết xem cái con này cài được chương trình điều khiển tivi không í mà :-?

Không có đâu !
Chỉ có những máy đời cổ mới có !
Posted via Mobile Device

ngoducquyet

Không có cách nào tắt tiếng chụp hình sao. cứ chụp là tít xong cái crụp muốn chụp lén những khoảnh khắc đẹp thật là khó :) ^&^

Chỉnh sửa cuối:

longangel7

ho ho. tình hình là em đã tìm ra phần mềm gây lỗi menu nghe nhạc rồi. Nhưng không rõ thế nào. cả 2 phần pm nay mọi người check giùm em nhé. cài vào máy là bị lỗi như em kể luôn.:-/

Gladiator

Em mới mua N78 hàng công ty,cho em hỏi là sao N78 không có thẻ bảo hành như mọi điện thoại Nokia khác nhỉ ?

Status
Không mở trả lời sau này.