• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

adware

X-plore,Jbtaskman đều báo 192MHz, thông tin từ gsmarena thì N78 cpu là ARM11 369MHz, xài soft phone info thì báo đúng như vậy :-/ Lên trang j` coi benchmark thì lại thấy N78 xài ARM9 :| Và rốt cuộc là N78 cùi bép ;;)

Thế hóa ra quảng cáo nói láo ăn tiền hả bác . Em mua con này thấy cũng hơi rù nhưng tính năng thì không thiếu gì hết :D . Nghèo thì cái gì nó cũng "Nghèo"

nguyenphung1205

có ai biết sign và cer là gì? Làm ơn chỉ em với, em mới tìm hiểu về ứng dụng s60. Cảm ơn nhiều lắm!

levietcuong08

Hjc. Tính chj mà dữ vậy. Nó rớt giá càng nhjều càg tốt cho a e mình. Để topic minh sôi động lên.

tranhuuloc07

không phải đâu. Có lẽ bạn chạm phải fím chụp ảnh bên hog máy đó. Mình bị rồi, nó nhạy lắm. Thử nhấc máy đừng fải thử xem

naul1497

Máy mình hình như cài hơi nhiều phần mềm hay sao ấy, khi vào Application manager > Installed apps. thì không hiện ra những phần mềm đã cài để remove, mà lại hiện thông báo "Đầy bộ nhớ, xin đóng một số ứng dụng", có mem nào bị giống mình không? Hướng dẫn cách khắc phục cái :((. Thanks

hathao_sl

Máy mình hình như cài hơi nhiều phần mềm hay sao ấy, khi vào Application manager > Installed apps. thì không hiện ra những phần mềm đã cài để remove, mà lại hiện thông báo "Đầy bộ nhớ, xin đóng một số ứng dụng", có mem nào bị giống mình không? Hướng dẫn cách khắc phục cái :((. Thanks

bạn cài bao nhiều PM? mình cài gần 30pm và dùng thẻ 4Gb có sao đâu vẫn chạy ngon mà ...có lẽ nên format máy.
thân!

levietcuong08

Xem kỹ lại dung lượng thẻ nhớ di. Bộ nhớ máy nữa.

Cho mình hỏi. Sao mình xài trình duyệt web mặc định của máy, vào bất kì trang web nào cũng báo là: Not find the user. Tại sao vậy mấy pồ.? Giải quyết dùm e. Huhu.

Ai ju'p dum e.

Last edited by a moderator:

levietcuong08

Vậy 2 bạn ở trên không biết câu trả lời ah. Pó tay sao!? Ah, xài opera thì vào bình thường mới lạ chứ.

THCN

Vậy 2 bạn ở trên không biết câu trả lời ah. Pó tay sao!? Ah, xài opera thì vào bình thường mới lạ chứ.

Bạn dùng mạng nào để truy cập vậy? Vào phần công cụ, tiện ích, sett. wizard để máy tự dò tìm mạng thử xem sao.

Posted via Mobile Device

naul1497

bạn cài bao nhiều PM? mình cài gần 30pm và dùng thẻ 4Gb có sao đâu vẫn chạy ngon mà ...có lẽ nên format máy.
thân!

Mình cài cũng cỡ 30 phần mềm, thẻ 4GB, còn trống 1GB. Bộ nhớ máy còn 15MB. Chắc phải format lại máy rồi. À mấy bác cho hỏi, mình đang xài firmware 20.149, chạy khá ổn. Có nên up lên firm 30.xxx không nhỉ? up lên có lợi gì không? Thanks

THCN

Mình cài cũng cỡ 30 phần mềm, thẻ 4GB, còn trống 1GB. Bộ nhớ máy còn 15MB. Chắc phải format lại máy rồi. À mấy bác cho hỏi, mình đang xài firmware 20.149, chạy khá ổn. Có nên up lên firm 30.xxx không nhỉ? up lên có lợi gì không? Thanks
Vậy là máy bạn bị thiếu bộ nhớ rồi. Sẳn format lại máy bạn nên up lên luôn đi. Up lên firmware mới máy chạy nhanh và nghe nhạc sẽ hay hơn bạn à.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.