• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N91.

leepek

Bây giờ đã dùng đc chế độ Mass storage rôi`.Khi 4mat may'.Thì cũng phải cài đặt lại ứng dụng(mặc dù ứng dụng đó đc cài trên HDD).Khi bật máy lên thì máy nó ko thể tự cài được các ứng dụng đó.Nên nó báo Uninstall.Do vậy cũng ko vào được mass storage.

Nên phải cài đặt lại chương trình mình đã cài trước đây từ File Manager.
Cài xong là ok.
Thế là lại ngon.

hhkkll

Bây giờ đã dùng đc chế độ Mass storage rôi`.Khi 4mat may'.Thì cũng phải cài đặt lại ứng dụng(mặc dù ứng dụng đó đc cài trên HDD).Khi bật máy lên thì máy nó ko thể tự cài được các ứng dụng đó.Nên nó báo Uninstall.Do vậy cũng ko vào được mass storage.

Nên phải cài đặt lại chương trình mình đã cài trước đây từ File Manager.
Cài xong là ok.
Thế là lại ngon.

rút kn lần sau nhé. Ko lại 'gặp nạn' nữa :D

leepek

Còn Core Player.Mình đã cài mà test.Nhưng khi ấn Exit thoát ra.Vào lại thì nó bắt Nhập Key.Chỉ có cách mà cài Task bar rôi` Kill nó thì mới ko bị như thế.Chả hiểu tại sao.
Mà ko xem được trên youtube
Chọn được video rôi`.Khi bật thì đơ máy luôn.Chắc ram thấp quá(có 45Mb,khởi động máy chì còn 13Mb). Hoặc em dùng GPRS,chắc ko load đc video nên bị thế.

Có anh nào biết xem trên youtube chỉ giao em với.(Em ko dùng đc Skyfire,ko đủ ram)

hhkkll

Còn Core Player.Mình đã cài mà test.Nhưng khi ấn Exit thoát ra.Vào lại thì nó bắt Nhập Key.Chỉ có cách mà cài Task bar rôi` Kill nó thì mới ko bị như thế.Chả hiểu tại sao.
Mà ko xem được trên youtube
Chọn được video rôi`.Khi bật thì đơ máy luôn.Chắc ram thấp quá(có 45Mb,khởi động máy chì còn 13Mb). Hoặc em dùng GPRS,chắc ko load đc video nên bị thế.

Có anh nào biết xem trên youtube chỉ giao em với.(Em ko dùng đc Skyfire,ko đủ ram)

pó tay với coreplayer. 2 bản m gửi đều full. Còn xen youtube thì wa đây down pm về, xem cực chuẩn, nhưg tốc độ gprs phải 10kb/s. http://pdaviet.net/showthread.php?p=1047045#post1047045. Ko thì dùg ucweb chai nờ kết hợp ucplayer thui.

leepek

pó tay với coreplayer. 2 bản m gửi đều full. Còn xen youtube thì wa đây down pm về, xem cực chuẩn, nhưg tốc độ gprs phải 10kb/s. http://pdaviet.net/showthread.php?p=1047045#post1047045. Ko thì dùg ucweb chai nờ kết hợp ucplayer thui.

Cài này hình như ko hỗ trợ màn hình 178x220 à.Nó báo ko phù hợp.
Còn tốc độ GPRS thì miễn bàn, trung bình là 15kb/s,.Nhiều lúc em down nhạc còn lên đến 30kb/s

hhkkll

Cài này hình như ko hỗ trợ màn hình 178x220 à.Nó báo ko phù hợp.
Còn tốc độ GPRS thì miễn bàn, trung bình là 15kb/s,.Nhiều lúc em down nhạc còn lên đến 30kb/s

ặc. Thế dùng swiss manage giải phóng ram xong rùi chạy skyfire, khi gần hết lại gp tiếp xem thế nào nhé. Ko thì ucweb và ucplayer thui.

leepek

Tin buồn là vẫn ko đc.Chẳng hiểu sao nữa.
Cài vào xong rôi`,bật lên xem rôi`.Lúc thoát ra vào lại,nó bắt nhập KKK

leepek

Có ai giúp tôi với.Tôi cài core player vào rôi`.Chạy được 1 phát.Thoát ra vào lại nó cứ bắt nhập KKK. Thử rất nhiều bản rôi`.Bác nào có Key thi` cho tôi xin vậy.Chán quá

leepek

Thôi.Vẫn ko đc.Nó vẫn báo KKK sai. Chấp nhận ko dùng đc cái này rôi`....Chán như con gián

leepek

Em có n91, cứ vào mạng (gprs) là sụt pin luôn. Bình thường thì không sao. Cứ vào mạng là vậy.Và sửa thế nào vậy

tsbv1701

chưa gặp hiện tượng này, chỉ có TH dùng dt xem tivi qua 3g thì nó sụt pin khũng luôn

kykiske79

Trời ơi bố tsbv1701 spam ghê quá đấy bố ạh, mỗi topic bố spam 1 câu àh. Kô biết thì thôi lại còn nói TH này chưa gặp bh để làm giề =.='
Send to leepek: n91 của bạn dùng lâu chưa, mình nghĩ có khi pin bạn bị chai. Ngày trước con E61i mình chai pin nên cũng bị thế.

leepek

Pin mình dùng cũng lâu rôi`. Nhưng mượn pin thằng bạn về cũng ko đc. Pin nó là pin mới.pin của máy 1110. Cũng là Bl-5c mà.