• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

binhseu

Mình có 2 cục BL-6F zin, hàng chính hãng, hiện đang dùng 1 cục, còn cục kia thỉnh thoảng có đem ra thay thế, nếu mình ko xài 1 trong 2 cục nữa, cất đi liệu để lâu nó có chai đi ko nhi ?

huysmall

Mình có 2 cục BL-6F zin, hàng chính hãng, hiện đang dùng 1 cục, còn cục kia thỉnh thoảng có đem ra thay thế, nếu mình ko xài 1 trong 2 cục nữa, cất đi liệu để lâu nó có chai đi ko nhi ?

Bro ko nên cất đi lâu. Tầm trên 20 ngày nên xả và sạc đầy lại.
Nhưng giải pháp tốt nhất vẫn là sử dụng thường xuyên 2 viên bằng cách mua thêm sạc pin rời.

Bro ko nên cất đi lâu. Tầm trên 20 ngày nên xả và sạc đầy lại.
Nhưng giải pháp tốt nhất vẫn là sử dụng thường xuyên 2 viên bằng cách mua thêm sạc pin rời.

Sạc rời mới là nguy hiểm. Sạc rời như bác nói là sạc đa năng....

huysmall

Sạc rời mới là nguy hiểm. Sạc rời như bác nói là sạc đa năng....

Nope bro. Sạc rời với cường độ dòng thấp ko ảnh hưởng đến chất lượng pin đâu. Nó dc sản xuất có đế đặt pin dành riêng cho pin N95 chứ ko thể sạc pin khác.

nouvu2372

Xin cho hỏi phiêu bản phần mềm mới nhất của N95 8Gb là bao nhiêu vậy các bạn?

nouvu2372

Sao của mình lại là??????

nouvu2372

Àh quên coi số đầu,Quake sao rồi Au,up rồi cài lại nữa đuối quá phiên bản mới có gì hay không?

Auto

Àh quên coi số đầu,Quake sao rồi Au,up rồi cài lại nữa đuối quá phiên bản mới có gì hay không?
cài có 5s mà đuối ;;)
Hỗ trợ cảm ứng nhưng ai mà chơi ;)
Posted via Mobile Device

tonytrung235

Dung lượng pin?hỗ trợ cảm ứng? tốt không bạn?chắc phải đi up thôi:-?

như cũ .. chả có gì gọi là mới cả ^^ .. thấy cũng thế thôi ^^ ... thấy nó bảo là pin xài lâu hơn .. thì xài cũng ko thấy vạch pin nó xuống .. nhưng reset máy 1 phát nó xuống hơn nữa cây .. thế mới kinh chứ

saobang3886

không biết đã có phần mềm điều khiển cái đèn flash cho N95 chưa nhỉ. Hôm bửa em đi học bên NIIT bị cúp điện lấy nó ra phải giử phím chụp để canh tiêu cự nó mới chịu sáng, nhưng mà leo từ lầu 3 xuống giử mỏi cả tay.Có điều là đèn của em sáng nhất. he he. Giá mà nó chỉnh sáng liên tục được như mấy cái ĐT khác nhỉ !

không biết đã có phần mềm điều khiển cái đèn flash cho N95 chưa nhỉ. Hôm bửa em đi học bên NIIT bị cúp điện lấy nó ra phải giử phím chụp để canh tiêu cự nó mới chịu sáng, nhưng mà leo từ lầu 3 xuống giử mỏi cả tay.Có điều là đèn của em sáng nhất. he he. Giá mà nó chỉnh sáng liên tục được như mấy cái ĐT khác nhỉ !
Chỉnh được thì bác leo xuống tầng 2 đèn cháy:))

Nou_Apple

Cùng câu hỏi như bạn !! :|

tonytrung235

đèn flash mà cứ như đèn pin ấy ^^ ... mà đòi sáng suốt .... đèn xeon sáng suốt còn cháy huống chi flash

Status
Không mở trả lời sau này.