• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

trungcyber

Hix mình làm rồi, nó báo là ko tìm thấy bản nhạc nào mới cả !

Mình format lại máy lun rồi . :(:)((

HOTUANHOANG

xin hỏi :
làm sao để mấy file video không xuất hiện trong gallery vậy
mỗi lần vào nó hiện tùm lum mệt gần chết @@

vandunga3

xin hỏi :
làm sao để mấy file video không xuất hiện trong gallery vậy
mỗi lần vào nó hiện tùm lum mệt gần chết @@

Dùng X-plore cho ẩn đi là ok. Ko thì bác đổi đuôi file thành j` đó (*.abc chẳng hạn)

same

cho em hỏi :
sao mỗi lần gửi tin nhắn đi, máy hiện lên phần báo tin nhắn đi. Thường chỉ là tiếng beep của cái warning call nhưng sáng hôm nay khi gửi tin nhắn đi, máy vẫn báo là tin nhắn đã tới nhưng nó khi còn là tiếng beep nhỏ như thường nagỳ nữa mà thay vào đó là tiếng nhac chuông của tin nhắn mà em đang dùng. Em đã mày mò suốt ngày nhưng không biét nguyên nhân từ đâu ra. Mong các anh trong forum giúp em với......:((

AndyCuong

Supper Moderators
cho em hỏi :
sao mỗi lần gửi tin nhắn đi, máy hiện lên phần báo tin nhắn đi. Thường chỉ là tiếng beep của cái warning call nhưng sáng hôm nay khi gửi tin nhắn đi, máy vẫn báo là tin nhắn đã tới nhưng nó khi còn là tiếng beep nhỏ như thường nagỳ nữa mà thay vào đó là tiếng nhac chuông của tin nhắn mà em đang dùng. Em đã mày mò suốt ngày nhưng không biét nguyên nhân từ đâu ra. Mong các anh trong forum giúp em với......:((

dùng hệ điều hành Symbian một thời gian phải 4mat máy , bạn thử 4mat đi hết à , mình từng bị rùi .

ANHTUAN9791

SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO

Thưa các bác! Số là em đang dùng con N95.Giờ thấy em nó già cỗi wa!em muốn ly dị em nó cưới về 1 em trẻ đẹp xinh tươi hơn!Em chưa biết nên chọn em nào!Xin các bác cho em 1 lời khuyên!
Model ưu tiên:E75,5730 xp-Music
Model cảm tình:N96,5800
Xin các bác đưa ra cho em vài lời khuyên có ích,sự so sánh giữa các model trên:ứng dụng tiện ích mặc định của máy,cấu hình phần cứng,chất lượng Pin,chất lượng thân vỏ bàn phím...Như con N95 của em thì chán wa!giờ cầm lỏng lẻo như đồ chơi.
Em xin cám ơn trước nhá!Sau 3 ngày nữa em sẽ đưa ra quyết định và "say to thanks" với tất cả các bác!
Mod để thớt của em sống 3 ngày thôi nhá!

kyohiros

nếu cần bàn phím qwerty thì nên xài 5730. còn không thì chơi 5630 đi dáng đẹp mà cpu lại trâu nữa. 6oo mhz lận! N97 cũng không bằng đâu.

kaizuki

cho mình hỏi câu về N95 cái , fw của mình là 30 hacked rồi nhưng mà giờ mình muốn đổi thẻ nhớ khác dzậy thì có phải hacked lại ko , hay là có thể copy file nào từ thẻ cũ sang thẻ mới để oke luôn ( pm đều dc cài vào thẻ cũ hết ) ???

i_love_baby387

cho mình hỏi câu về N95 cái , fw của mình là 30 hacked rồi nhưng mà giờ mình muốn đổi thẻ nhớ khác dzậy thì có phải hacked lại ko , hay là có thể copy file nào từ thẻ cũ sang thẻ mới để oke luôn ( pm đều dc cài vào thẻ cũ hết ) ???

Không phải hack lại đâu bạn ơi, pm thì hình như cũng được đó:D

BuuPhucCT

Well-Known Member

Theo mình biết thì cũng có một số soft bị lỗi nhưng đa số sẽ OK nếu bạn copy toàn bộ dữ liệu từ thẻ cũ sang thẻ mới. Cái nào lỗi thì cài lại thôi.

Kojiro

Super V.I.P

Đổi thẻ thì máy vẫn còn được hack do file exe nằm trên C mà :) Nhưng khi đổi thì nên 4mat máy và thẻ, cài lại các PM cho tương thích, tránh các lỗi xảy ra trong quá trình sử dụng sau này.

overkill

Member
mấy anh ơi con N95 8GB của em khi cắm headphone thì nghe nhỏ hơn N82, ko biết có cách nào tăng âm khi gắn headphone ko nhỉ, ai giúp em với

AndyCuong

Supper Moderators
mấy anh ơi con N95 8GB của em khi cắm headphone thì nghe nhỏ hơn N82, ko biết có cách nào tăng âm khi gắn headphone ko nhỉ, ai giúp em với

Dung rui ban oi . Truoc minh co dung n82 nghe headphone lon tieng hon n95-8g , phai chieu thoi ban .

Posted via Mobile Device

sony

Cho mình hỏi muốn vệ sinh cáp của N95 1Gb thì dùng gì để làm,mình đã tháo tung cả máy ra và dùng tăm bông vệ sinh nhưng vẫn chưa khắc phục được lỗi của máy là loa trong thường xuyên bị tịt, có lúc trượt lên or trượt xuống thì lại thấy, không trượt thì nó lại tịt ngóm, hiện giờ nó còn chả thèm lên. Mình nghe đt giờ toàn phải bật loa ngoài , ai tư vấn dùm mình hay là mang lên Ncare ở HN để bảo hành cáp nhỉ :(

bisphinxbi

các bạn sài N95 cho mình hỏi. Mình vào máy tính xóa máy folder bây h dung sysExplorer vào các cây thư mục thì không thấy cái folder "private" hình như tên nó là thế. Vậy có ảnh hưởng j không.
Cảm ơn các bạn

huynhtuankiet

có chương trình nào tương tự repligo của 7610 ,để đọc văn bản cho N95 không các bạn , giúp mình với , cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.