• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

rushgoren

Các bạn cho mình hỏi câu !
mình gắn điện thoại vào PC ... với dạng kết nối PC Suite ... nhưng xài xong không biết cách tháo nó ( nếu như USB thì sẽ ngắt ở icon dưới taskbar ) còn cài này thì ngắt thế nào ?

i_love_baby387

Các bạn cho mình hỏi câu !
mình gắn điện thoại vào PC ... với dạng kết nối PC Suite ... nhưng xài xong không biết cách tháo nó ( nếu như USB thì sẽ ngắt ở icon dưới taskbar ) còn cài này thì ngắt thế nào ?

Chẳng có cách ngắt đâu!Bạn cứ rút ra thôi:D

Kojiro

Super V.I.P
Xin hướng dẫn mình cách cài pm diệt virut như kaspersky

Máy bạn hack xong là cài bình thường :) Nhưng bạn cũng đừng nên cài làm gì, vừa làm chậm máy vừa chẳng diệt được con virus nào cả.

kybinh1995

bạn koijo ơi cho mình hỏi tí

sao mình cài theme vô rồi mà sao nó nói dạng tập tin kô đc hổ trợ là sao hả bạn với lại màn hình của N95 8GB là loại màn hình 320nhan240 phải khong vậy

Chỉnh sửa cuối:

kybinh1995

MÌnh không bik đuôi gì nữa mình cũng kiếm mấy cái theme mình kiếm rồi mình down về mình chép vô đt nhưng sao nó nói tập tin không hổ trợ

thienthanh7983

Máy bạn hack xong là cài bình thường :) Nhưng bạn cũng đừng nên cài làm gì, vừa làm chậm máy vừa chẳng diệt được con virus nào cả.

oh,vậy thì mình ko cài nữa,vậy bạn có thể cho mình xin links hướng dẫn cài pm bản đồ đi(emap hay vietmap)

Kojiro

Super V.I.P
oh,vậy thì mình ko cài nữa,vậy bạn có thể cho mình xin links hướng dẫn cài pm bản đồ đi(emap hay vietmap)

Emap thì là file java .jar nên cài đặt thì quá đơn giản, chỉ có VietMap là file .sis nên bạn phải hack hoặc sign nó rồi mới cài vào được. Nếu máy chưa hack thì bạn qua S60v3-Phần mềm ứng dụng xem hướng dẫn hack máy nhé! Nên hack để cài ứng dụng cho thoải mái.

thanhanhxxx

máy tớ bị làm sao mà cứ vào exloper và coreplayer là bị restart.hiện lên bảng xanh chữ đen DAMAGE.có pro nào biết cách khắc phục không???

lekhachuy3aa

máy tớ bị làm sao mà cứ vào exloper và coreplayer là bị restart.hiện lên bảng xanh chữ đen DAMAGE.có pro nào biết cách khắc phục không???

Có lẽ một số File hệ thống của bạn đã mất. Tốt nhất bạn nên Format lại máy đi.

D

denonhn

Guest
các cao thủ ơi cho mình hỏi trong tâm trạng quá đau buồn này với: con N95 8G của mình cài lock code để mở máy (12345) mình vào thay đổi rồi loay hoay thế nào quên mất pass và tắt nguồn rồi, bây giờ làm sao để mở ra được??? khổ quá! cắm vào PC nó không nhận được thiết bị - Ai biết chỉ giùm với vì có hơn 600 danh ba

Auto

các cao thủ ơi cho mình hỏi trong tâm trạng quá đau buồn này với: con N95 8G của mình cài lock code để mở máy (12345) mình vào thay đổi rồi loay hoay thế nào quên mất pass và tắt nguồn rồi, bây giờ làm sao để mở ra được??? khổ quá! cắm vào PC nó không nhận được thiết bị - Ai biết chỉ giùm với vì có hơn 600 danh ba
4mat là đc thôi mà bạn, trở về lúc mới mua, 600 kia thì k còn ;)
Posted via Mobile Device

hoavinh

Có 2 lỗi cài themes không được:1- duoi file không phải là sis(lưu ý duoi sis ở dây phải là đuôi sis of s60v3).2-Tên file quá dài,ban đổi lại tên file ngắn gọn thôi.

scorpionx23x

Có ai giúp mình cái này ko, up lên ko ai trả lời hết :(

Mình cần 1 soft có thể quản lý và thêm bớt shortcut dể dàng. Mình ko thích cái thanh shortcut mặc định của máy (ko thêm thư mục mình tự tạo ra dc). Bạn nào biết, cho 1 mình xin tên chương trình (có link hướng thì cảm ơn nhiều).

thienkiss3

Bạn có Box gì chưa? Không có Tool chạy TV con này, muốn chạy phải có Box: BB5 box... Hoặc ra cửa hàng họ chạy. Tự bạn làm há? biết làm gì rồi đó, đầu tiên: mua box ;;):D

Không cần ra tiệm đâu bạn trên diễn đàn mình đã có FLASH JAF wa USB không cần Box nha bạn nạp VER cao nhất (VER tiếng việt 18.01) máy mình hiện là V31.0.015 V-TV 18.01 , chúc bạn thành công

Có 2 lỗi cài themes không được:1- duoi file không phải là sis(lưu ý duoi sis ở dây phải là đuôi sis of s60v3).2-Tên file quá dài,ban đổi lại tên file ngắn gọn thôi.
Bạn nên lưu ý S60 3rd file sis vẫn không cài được bạn phải có file cer để sign hoặc hack phone để cài bạn nhá .

scorpionx23x

Thêm bớt sao bạn? Bạn vẫn được thay đổi các shortcut đó mà, cần chi PM.

bạn đọc kỉ dùm mình đi.

Mình cần 1 soft có thể quản lý và thêm bớt shortcut dể dàng. Mình ko thích cái thanh shortcut mặc định của máy (ko thêm thư mục mình tự tạo ra dc). Bạn nào biết, cho 1 mình xin tên chương trình (có link hướng thì cảm ơn nhiều).

Ví dụ, mình tự tạo 1 thư mục "hack". làm cách nào để thêm thư mục đó vào Shortcut hiển thị ngoài màn hình nền.

Status
Không mở trả lời sau này.