• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

jnnova142

không còn cách nào hay hơn ak
chắc phải kiến nghị với nokia đừng sản xuất nắp camera cho điện thoại của mình nữa.

nguyentulx

Ăn chơi ko sợ mưa rơi :D

hình có dán 3 miến băn keo đen quanh miến nhựa vừa koét

hình này chụp ở bàn ăn, buổi tối (sorry tiện đâu cụp đó thôi :D)

đúng là dân chơi có khác thank nhiều

tohiepvn

Mình thấy 5800 chụp hình xấu quá.Thua xa N73. hay máy mình làm sao nhỉ.khi ngắm chụp thấy chỗ giữ ô vuông lấy nét có những quầng mờ mờ như kiểu mắt ống kính bị dơ nhưng lau mãi mà vẫn vậy.hixhix.Nhưng khi chụp nên ảnh thì ko thấy gì nữa.Bạn nào bị như mình ko nhỉ. Nói chung thì nokia chụp ảnh rất chán mình dùng vài con rùi thấy vậy. Chưa chắc ăn dc LG chứ nói gì đến sony.

N73 chụp xong làm đẹp lại ảnh nhìn sướng hết cả mắt, nhất là chụp giấy tờ tài liệu chụp xong zum gần vẫn rất nét, 5800 lấy nét kiểu quái đản vô cùng thất vọng, nghe hay ơi là hay, con 5800 của mình bây giờ chỉ để nghe truyện Nguyễn Ngọc Ngạn, bật bằng ttpod cỡ 3 loa ngoài, cái tai nghe vứt luôn

kienvp

- Do topic cũ đã quá dài .mình mở topic topic mới cho các bạn dễ thảo luận .
- Bạn nào muốn tham khảo topic cũ thì vào Đây
- Các bạn chú ý là không Spam làm loãng topic .

Chỉnh sửa cuối:

bosscarrot

Cho mình hỏi con 5800 của mình mua đc 2 năm, vẫn sài okey, vỏ bị trầy sước thì bán lại cỡ bao nhiêu? Ở sgon bán ở đâu giá cao.

hantinhtu_baby

Cho mình hỏi con 5800 của mình mua đc 2 năm, vẫn sài okey, vỏ bị trầy sước thì bán lại cỡ bao nhiêu? Ở sgon bán ở đâu giá cao.

Khoảng 2triệu8->3triệu2 đó bạn!Muốn bán bạn cho 1chút thông tin và hình ảnh,Qua khu vực mua bán ý đảm bảo khách đến đông ngịch cho mà xem.:))
Chúc bạn bán được giá cao.

prettyboy247

Tình hình là mình định sắm cái 5800 để dùng vì có chứng năng out tv rất hay,nhưng mình nghe nói máy mới ra giờ ko có cnang cap out tvi nữa,mjh doc qua trên mạng 1số ng nói như vậy.vậy mình mún hỏi là ko sử dụng đc chứng năng out tivi nưa hay là nếu mua cap ngoài vẫn dùng đc out tivi.cái thứ 2 nưã là.nếu dòng máy cũ có out tivi vd mình mở pm mitv xem kênh hd1 trên đt sau đó dùng cnăng out tvi mình có xem được trên tivi kênh của hd1 ko?thứ 3 là nếu máy cũ 5800 thì bây giờ tầm bnhiêu thì mua đc.mình nghĩ may cũ đời đâu sẽ dùng tốt hơn máy mơí ra.nên mún tham khảo các bạn đag dùng 58 rất mog sớm nhận đc những t.tin của mọi ng,thankkkkk

@ prettyboy. Mua máy cũ xài đi bạn mua máy mới chi uổng xiền,máy cũ còn bảo hành mấy tháng tầm 3tr1 3tr2 máy chưa bung,ko xướt fullbox thẻ 8g nha, hết bảo hành+ xướt thi cỡ̀ 2tr8 ,2tr7. Mà bạn nên lấy máy thật về( mượn aj đó xài thử tý coi no' ntn ko mua về lại tiếc, (thực ra ko có jk để tiếc cả:)) )
@bosscarrot máy bạn xài 2 năm oy, chắc dc 2tr7 8 jk đo'.nêu máy của bạn giữ kĩ ,còn mơi .gjá đo là ngon oy,thjc thj lên 3tr,sẽ có ng hốt liền

prettyboy247

Nhưng mình làm sao biết máy nào chưa bung mà mua máy cũ,cũng ko có ai dùng 58 để muươn dùng thử cả,hix mấy tháng trc atrai mình mua có 2tr6 máy cũ hết bh nhưng mà bán mất rồi,mà bạn có biết cái vụ out tivi mình hỏi ở trên ntn ko?làm sao để biêt máy hỗ trợ out tivi vì nghe nói dòng mơí của 58 ko có out tvi nữa

Nhưng mình làm sao biết máy nào chưa bung mà mua máy cũ,cũng ko có ai dùng 58 để muươn dùng thử cả,hix mấy tháng trc atrai mình mua có 2tr6 máy cũ hết bh nhưng mà bán mất rồi,mà bạn có biết cái vụ out tivi mình hỏi ở trên ntn ko?làm sao để biêt máy hỗ trợ out tivi vì nghe nói dòng mơí của 58 ko có out tvi nữa
Cái vụ tv out hình như ko có dây thui, mua dây cắm dzô vẫn dc thi fải. Còn máy chưa bung thì bạn mở cái ốp sau ra, nhìn mấy con ốc ak, còn mới vs lại đầu nó chưa hiện rõ chứng tỏ chưa có cái tuavit nào chọt dzo. Hình như có cái jk trắng trăg trên đó nưa.máy mình bung lâu nên hum nhớ rõ :p
ps:mình mún thay tấm kính cảm ứng, bạn nào thay oy gjúp mjh vs, đừng kiu mình ra care nha :( .bạn nào thay mà ko fải đồ của care cho mình cảm nhận dj, có tốt hum?:-?

kinkina2009

mình vừa mua 1 con thằng bạn để lại giá 2tr3,máy dùng gần 2 năm (không thẻ =.=). Mà con này có ai xài 3 4 năm mà chưa liệt cảm ứng chưa mọi ngừ

summerslam6190

Mình có down nimbuzz về chat yahoo mà sao chat mà người ta hok nhận đc ta. Có ai bị giống vậy hok

evanescense1710

hiển thị lời bài hát ở nokia 5800

có bác nào dùng 5800 ver 52 không??, cái bản upgrade của nó có chức năng khi đang nghe nhạc ấn vào màn hình thì hiển thị lời bài hát có ai biết làm sao cho nó hiện lòi bài hát lên không
giúp mình với nha:-?

Trvuphuong

Member
có bác nào dùng 5800 ver 52 không??, cái bản upgrade của nó có chức năng khi đang nghe nhạc ấn vào màn hình thì hiển thị lời bài hát có ai biết làm sao cho nó hiện lòi bài hát lên không
giúp mình với nha:-?

Bác kiếm bài hát nào có lời ấy phát rùi ấn tuỳ chọn, hiển thị lời bài hát! Là được à!

sonl0v3ngoc

Tại sao máy mình nghe tai nghe không thể next bài hát bằng nút ở tai nghe dc ai pít làm sao ko giúp với có ai pị thế ko !

Trvuphuong

Member
Tại sao máy mình nghe tai nghe không thể next bài hát bằng nút ở tai nghe dc ai pít làm sao ko giúp với có ai pị thế ko !

Chắc là lúc cắm tai nghe vào, máy bắt chọ phụ kiện đúng không bạn?

sonl0v3ngoc

Tai nghe xịn lắp vào máy khác next dc. Trình nghe nhạc thi ko next dc. Chu radio lai bình thường