• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6120 Classic

vietnb1812

mình dùng nokia software updater để up fw cho máy mà nó báo fw mới nhất là 5.11 là sao? mọi người bảo có 6.01 rồi mà. Của mình là 6121c nghe nói giống hệt 6120c mà.

Chỉnh sửa cuối:

nhipdieu2910

Cái pmem này để hack phone đó bạn. Cực đơn giản lun

Posted via Mobile Device

Các bác giúp em với chả là máy em cứ cài bất cứ pm nào lên thẻ nhớ là lại bị lỗi .em đã format nhiêu lần mà ko dc ,thẻ vẫn dùng bình thường .mong các chỉ giúp em cách khắc phục .thanks trước

Posted via Mobile Device

habaolinh

Super V.I.P
ko hiểu cái khái niệm này ^^ giải thích và hướng dẫn mình với

Nghĩa là tốt nhất bạn mang ra hàng làm, ở đó có thiết bị chuyên dụng, dễ làm hơn, lại ko sợ hỏng máy( mỗi tội mất phí.=))=))=)) )

vozxzthuong

dồng hồ của nokia 6120c không chạy đúng giờ. ai giúp mình với!!!

tình hình là con 6120 của mình sau mỗi lần tắt máy thì đồng hồ ngưng hoạt động,đến khi mở máy lên thì nó chạy bình thường...nó bị cái gì vậy...pro nào bít chì dùm mình với...nhân tiện cho mình hỏi làm sao để tắt chuông khởi động cho 6120.mỗi lần mở máy lên đều có nhạc bực lắm mà kô bít cách tắt:O

Có Box riêng rồi, khong lập Box mới để hỏi nhé bạn!

Last edited by a moderator:

fabregas2000

Các bác giúp em với chả là máy em cứ cài bất cứ pm nào lên thẻ nhớ là lại bị lỗi .em đã format nhiêu lần mà ko dc ,thẻ vẫn dùng bình thường .mong các chỉ giúp em cách khắc phục .thanks trước

Posted via Mobile Device

Quan trọng là máy bạn đã hack chưa?

nhipdieu2910

Quan trọng là máy bạn đã hack chưa?

Mình hack phone rùi mà bằng pm Drakkarious ,luc mới hack thì vẫn cài dc bình thường bây giời thì toi rùi ,có phải pm này có thời hạn ko hả bạn ,nếu bạn có pm nào hack vĩnh viễn thì giúp mình với
Posted via Mobile Device

THCN

tình hình là con 6120 của mình sau mỗi lần tắt máy thì đồng hồ ngưng hoạt động,đến khi mở máy lên thì nó chạy bình thường...nó bị cái gì vậy...pro nào bít chì dùm mình với...nhân tiện cho mình hỏi làm sao để tắt chuông khởi động cho 6120.mỗi lần mở máy lên đều có nhạc bực lắm mà kô bít cách tắt:O

Một câu hỏi ngớ ngẩn, tắt máy mà đòi hiện đồng hồ!?!?
Muốn tắt chuông khi khởi động thì để chế độ im lặng trước khi tắt máy!
Ps: Đây là box thảo luận chứ không phải tổng đài, hỏi xong thì chờ bạn nào biết thì trả lời cho bạn chứ đừng thắc mắc không ai giúp đỡ nhe, spam bị mấy Mod xóa bài bây giờ!
Người Việt Nam nên tôn trọng tiếng Việt, post bài có dấu đầy đủ dùm nghe bạn!

Posted via Mobile Device

hailong259

hix.con 6120c này như đồ chơi ấy. Mới dùng được mấy tháng mà vỏ đã ọp ẹp rồi. Không bit có bán vỏ rời không nữa
Posted via Mobile Device