• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6680 - 6681!

nightstar85

Posted via Mobile Devicemình dùng 6680 tại sao khi mình vào mediaPlaye để tạo danh sách thì chỉ được 99 bài hát..Hic..Hic.. trong khi đó thẻ của mình có gần 200 bài giúp mình với..Hic

hqviet89

Posted via Mobile Devicemình dùng 6680 tại sao khi mình vào mediaPlaye để tạo danh sách thì chỉ được 99 bài hát..Hic..Hic.. trong khi đó thẻ của mình có gần 200 bài giúp mình với..Hic

Bạn thử refesh lại xem lại media player xem!

nightstar85

Posted via Mobile Devicemọi người cho mình hỏi mình dùng UCWEC 7.0 khi vào nó lại tự out là sao..? ai có bản nào khắc phục lỗi này cho mình với thanks nhìu đó

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicemọi người cho mình hỏi mình dùng UCWEC 7.0 khi vào nó lại tự out là sao..? ai có bản nào khắc phục lỗi này cho mình với thanks nhìu đó
Bạn có thể vào trang chủ của nó dow bản 6.3 hay tren PDA cũng có đấy.
Mình chỉ sài bản này thôi vì thấy nó rất ổn định.
chúc bạn thành công nhé!

nightstar85

Posted via Mobile Devicecám ơn Trubic nhé bản 6.3 thì mình dùng lâu rùi mình muốn dùng bản 7.0 truy cập nhanh hơn

nightstar85

Posted via Mobile Devicemọi người cho mình hỏi mình dùng fonts sans mod đa ngôn ngữ khi vào TMADict thì bị lỗi ai có cách khắc phục ko giúp mình với thanks nhìu

daoquangsu

Posted via Mobile Devicemọi người cho mình hỏi mình dùng fonts sans mod đa ngôn ngữ khi vào TMADict thì bị lỗi ai có cách khắc phục ko giúp mình với thanks nhìu
Posted via Mobile Device
Nokia san mod đa ngôn ngữ mình làm cho N70.N72 mình chưa edit cho os7,8.Bạn cài cho 6681 sẽ bị lỗi, bạn tìm 1 font khác phù hợp với os7,8 nha ,mình đã post rùi đó​

Chỉnh sửa cuối:

nightstar85

Posted via Mobile Devicevậy bạn có fonts thư pháp nào đẹp ko bị lỗi TMADict ko gửi link trực tiếp cho mình !thanks

demon22

bạn thử chép nhạc đuôi wav làm nhạc chuông xem có dc ko, vì có 1 số máy nhạc chuông phải đuôi wav nó mới nhận

nightstar85

Posted via Mobile Devicemình dùng Dedit sửa được kích thước của fonts rùi, hì ...hì .Nhưng chưa biết cách sửa độ đậm hay nhạt của fonts,pro nào biết giúp mình nhé

ubbno0

các bro cho em hỏi có cách nào tăng độ rung cho 6680 ko, máy của em sao rung yếu lắm, gần như là ko có, những lúc bỏ trong túi quần jeans bó sát đùi mà ko cảm nhận đc gì :(