• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA N95 - N95 8G

MinhThang

Manager
Mấy anh ơi ox e xài n95 2g số imei là: 354835017369613, chưa có hack, hôm trước vì muốn xem lại những tin nhắn mà hắn đã xóa nên e cài pm Fexplore1.17, cài vô chạy ok, nhưng nó ko hiện lên hình như trong hướng dẫn, vào ổ C được nhưng ko thể tìm thấy thư mục mail nên ko thể đọc lại được tin nhắn, còn ổ D thì vào có thư mục Private rồi ko mở ra được nữa. Mấy anh có cách gì giúp e đọc lại được những tn cũ đã xóa ko? Và nếu đọc lại được thì đọc được những tn cách time hiện tại là mấy tuần, mấy ngày? Cho e xin pm đó và làm sao mà cài vô là xài được liền ko cần hack đt hay sign gì đó vì e gà lắm, mà đt õ thì ko fai lúc nào cũng cầm được. Thanks mấy a nhìu lắm nha.

Bạn xem bài link dưới:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?30770-XEM-L%E1%BA%A0I-TIN-NH%E1%BA%AEN-%C4%90%C3%83-X%C3%93A-V%C3%80-TH%C3%94NG-TIN-CU%E1%BB%98C-G%E1%BB%8CI

besusu2010

Anh ơi e đã tải pm đó về cài vô máy nhưng chỉ xem được những tin của ngày mình bắt đầu cài pm trở đi thôi, còn những tn mà e cần xem lại là của tháng trước lận. Em có đọc được 1 bài về pm Fexplore có thể xem được tất cả các tn cũ, nên mấy anh có thể cho e xin pm này được ko? Cho e xin cái Fexplore cài vô xài được liền, ko cần sign hay hack fone. E đã cài bản Fexplore 1.17 nhưng ko giống hình hướng dẫn cũng ko thấy thư mục mail trong ổ c. Ko bít có fai3 tại đt chưa hack? Anh nào có bản khác xài ok mà ko cần hack trên n95 cho e xin nhé. n95 2g số imei: 354835017369613. Thanks mấy anh nhìu nhìu.

hieu22

Cho em hỏi con n95_8GB của em có 2 cọng cáp màng hình, tháo ra em thấy nó bị đứt một cọng cứng rồi chỉ còn lại cọng mềm thôi, nhưng máy vẫn hoạt động bình thường, như vậy có cần thay không và giá bao nhiêu, có ai biết xin chỉ giùm em, em xin cám ơn.

w0nderb0y

Cho em hỏi con n95_8GB của em có 2 cọng cáp màng hình, tháo ra em thấy nó bị đứt một cọng cứng rồi chỉ còn lại cọng mềm thôi, nhưng máy vẫn hoạt động bình thường, như vậy có cần thay không và giá bao nhiêu, có ai biết xin chỉ giùm em, em xin cám ơn.

cọng còn lại là cáp camera trước, thử mở camera ra xem có đc không.;;)
. Cũng không cần thay đâu... Thay lâu lâu lại đứt... Mà chả mấy khi xài.

heaven3tt

Bác nào dùng n95 1 cho em hỏi chút .em mới tháo cái vỏ ra và làm dứt ngang đọan dây đồng nằm dòng ngang máy ngay trên phím chụp camera.khi tháo vỏ là thay ngay.ko bít cái đó có tac dụng gì ? Giúp em cái

phamthaitl

các bác cho mình hỏi chút.mình có con N95 8Gb.đang úp FW thì bị đơ máy tính.không up dc.giờ điện thoại chỉ sáng lên thôi không hiện gì nữa cả.mà up lại không dc.có ai biết chách khắc phục không?

khoa123

các bác cho mình hỏi chút.mình có con N95 8Gb.đang úp FW thì bị đơ máy tính.không up dc.giờ điện thoại chỉ sáng lên thôi không hiện gì nữa cả.mà up lại không dc.có ai biết chách khắc phục không?

lâu rồi không xài nên mình không nhớ. Vậy là máy bạn bị brick rồi, phải đem ra thợ thôi bạn :)

ngoc511991

có ai sài n95 8g mà cài sài installsever.exe vào ổ y rồi format ko :(, giờ bị lỗi cài sis hay sisx báo file corrup! chỉ cài được java :(

toanct21t

các bác e đang sài n95 2g v35.0.002 ma e hack hoài không được mong các bác chỉ giup , vả lại em lấy cer va key rui` nhưng mà sigh không được . id máy e 352026024621228

hiepthon

HELP!Giúp tớ với N95 vào mạng màn hình trắng xóa :((

mình có 1 con N95 ngày xưa dùng thì không sao tự dưng dạo này dở chứng vào trình duyệt hay bất cứ ứng dụng nào phải kêt nối mạng,khi ấn vào kết nối(GPRS hay WIFI) màn hình mờ dần hoặc trắng xóa rồi khởi động lại luôn,bạn nào biết sửa lỗi này giúp mình với nhé~X(~X(~X( P/s:Mình đã format và cài bản nâng cấp mới nhất rồi mà vẫn bị

panrai

Super V.I.P
mình có 1 con N95 ngày xưa dùng thì không sao tự dưng dạo này dở chứng vào trình duyệt hay bất cứ ứng dụng nào phải kêt nối mạng,khi ấn vào kết nối(GPRS hay WIFI) màn hình mờ dần hoặc trắng xóa rồi khởi động lại luôn,bạn nào biết sửa lỗi này giúp mình với nhé~X(~X(~X(
tím cái FW nào cao hơn mà up 1 phát đi bạn đảm bảo sẽ hết ngay,dùng phonenix hay nokiaupdal cung hêt nói chug có nhiều cách lắm lm2 sao up dc la ok rui

hiepthon

mình dùng cái Nokia suite up lên bản mới rồi như thế với cài FW khác nhau hả bạn

4380

cuối cùng mình xin các bạn phần mêm đã có crack Remind Me. Mấy bản trước cứ xài khoảng gấn 1 tháng, phải cài lại từ đầu. Không có nó, cái N95-8G của mình rung + chuông thiỉnh thoảng làm mình bị nhở hoài. Cảm ơn các bác

nongdan93

các bác giúp em hack phone n95-2gb rm-159 v30.0.015 với ạ. em mần mò mãi mà vẫn tịt với cách hack bằng phoniex và navi firm ạ bức xúc quá các bác ơi....

tangquoctrung

Nokia N95 8G.Cài nhằm file installsever.exe vào ổ Y

tình hình là em đã cài nhằm file installsever.exe vao o Y nên bây giờ không thể hack phone lại và cài bất cứ
phần mềm nào. có ai biết cách khắc phục không giúp minh với.(mình đã thử fomat bằng 4 ngón và chay lai FW nhưng k an thua.mình đang sai FW 35.0.1)

doantrungdu

Mình dùng điện thoại N95 8G FW 35.0.001 ( bản mới nhất ). Khi vào game online như iwin hay gomobi chơi được 1 lúc là bị lag rồi mất kết nối... mình đã thử để chế độ mạng utgs hay Gms nhưng cũng đều bị vậy... ai có thể chỉ cho mình cách khắc phục được không?