• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N97/N97 Mini

Status
Không mở trả lời sau này.

kidkylin

Em thấy trên mạng ghi là Cảm Ứng Đa Điểm mà. o_O

thì mình có nói jì đâu, ,mình nói cảm ứng điện dung ở đây là màn hình điện dung sẽ nhận diện sự chuyển động của ngón tay sử dụng 1 cách nhanh hơn (gần giống iphone )

13 triệu là chưa có thẻ đâu bác,nhưng bộ nhớ trong 32 GB là cũng ổn rùi.

32GB thì có mà xài mệt nghỉ :))
nhìn cũng ngon quá nhưng ko fải đại gia nên ko dám chơi :D

Hoden

Super V.I.P
mình ráng cày thân trâu bò để rướt em nó về thèm nó wa

hunght1

Nhìn em nó thik thật đấy.... Kiểu này phải giành 2 tháng lương để tậu em nó về thoai^^! Mà hok biết ở HN đã có hàng chưa nhỉ?

vinhloc01811

Nhìn đã thật! không biết Vienthonga hay Thegioididong có chưa? Kiểu này chắc phải "cho" tất cả các "em" mình sở hữu để "rước" em nó về quá!

kaizuki

bán 13t thì đúng là rẻ hơn so với giả ở Châu Âu , tính ra N97 ở Châu Âu bình thừong toàn phải 700 trở lên , ở Đức nó là 800 € nếu mua ở cửa hàng cơ đấy

DUCBACLIEU

THẢO LUẬN SỬ DỤNG N97

N97 đã có bán trên thị trường VN(hàng xách tay),còn chính hãng sẽ được tung ra trong tháng tới đây. Chúng ta hãy cùng khám phá ,chia sẻ những ưu điểm và khuyết điểm của N97.Xin mời các bạn cùng tham gia.:D:D:D:D:D:D:D

Topic này là để các bạn chia sẻ kinh nghiệm trong sử dụng NOKIA N97 vì vậy các bài viết không tuân theo chủ đề sẽ bị Del mà không cần thông báo.

ĐHV_MinhThang

Last edited by a moderator:

ilikenokia

Nhìn em nó thik thật đấy.... Kiểu này phải giành 2 tháng lương để tậu em nó về thoai^^! Mà hok biết ở HN đã có hàng chưa nhỉ?

bác này thiệt tình ghê :D
Cố gắng nhịn ăn nhịn uống, nhịn chơi rước em nó về nhé
Chúc ước mơ bác mau thành hiện thực

Còn ý kiến của riêng mình thì thấy chức năng cũng không có gì vượt trội 5800
Giá cả thì lại quá cao. Vậy nên vẫn cứ trung thành với 5800 :p

kidkylin

bác này thiệt tình ghê :D
Cố gắng nhịn ăn nhịn uống, nhịn chơi rước em nó về nhé
Chúc ước mơ bác mau thành hiện thực

Còn ý kiến của riêng mình thì thấy chức năng cũng không có gì vượt trội 5800
Giá cả thì lại quá cao. Vậy nên vẫn cứ trung thành với 5800 :p

bạn nghĩ thế nào chứ N97 với :
1. Vẻ ngoài hoàn thiện ( nhìn cứng cáp hơn 5800 ).
2. Cảm ứng đa điểm kèm theo một màn hình cảm ứng nhạy ( có vẻ là điện dung )
3. Giao diện màn hình chờ rất thông minh và hỗ trợ nhiều mặt.
v...v....... và v.v....
như vậy đã vượt trội 5800 chưa ;;)

---- tuy thế cũng đồng ý là giá N97 chỉ dành cho những người có mức sống cao, nên mình cũng trung thành với 5800 :D

Steavankas

bạn nghĩ thế nào chứ N97 với :
1. Vẻ ngoài hoàn thiện ( nhìn cứng cáp hơn 5800 ).
2. Cảm ứng đa điểm kèm theo một màn hình cảm ứng nhạy ( có vẻ là điện dung )
3. Giao diện màn hình chờ rất thông minh và hỗ trợ nhiều mặt.
v...v....... và v.v....
như vậy đã vượt trội 5800 chưa ;;)

---- tuy thế cũng đồng ý là giá N97 chỉ dành cho những người có mức sống cao, nên mình cũng trung thành với 5800 :D

N97 là dòng Nseries đương nhiên là cao cấp hơn so với 5800 rồi :D

Steavankas

Nhìn đã thật! không biết Vienthonga hay Thegioididong có chưa? Kiểu này chắc phải "cho" tất cả các "em" mình sở hữu để "rước" em nó về quá!

Giữa tháng 6 này và trễ nhất là cuối tháng 6. Sẽ có mặt khắp nơi tại VN

MrSang5800

nhìn thích thật, cố gắng nhịn ăn 3 tháng quá, cưới em nó về với 5800 là đủ bộ nha=D>

xahoibac2202

ai mua chưa thì nói tui n97 là đa điểm hay điện dung, theo phát biểu của apple trước đây, cảm ứng đa điểm là công nghệ bản quyên của apple, chả lẽ việc mua bản quyền giữa 2 đại gia này lại ko có 1 thông tin nào thì khó tin quá:-/

Status
Không mở trả lời sau này.