• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN SỬ DỤNG Bavapen B-P800

RaiAz

Em xài con này một thời gian rồi mới thấy nó như một công cụ vô cùng hữu ích đối với học sinh, em có thể lưu tài liệu tải trên mạng dưới dạng *.doc để đọc, làm thuyết trình có thể dùng powerpoint mobile để cho tụi bạn coi, lướt web khá tốt, nghẹ nhạc thì cài thêm kinoma free player, xem phim thì cài smart movie hoặc core player. nói chung là khuyết điểm có thể khắc phục bằng việc cài chương trình thêm vào, giao diện đẹp, tiện, lúc mới mua về hơi khó xài, về sau xài quen rồi là ghiền luôn bỏ nó ra không được. Hihi, bavapen P-800 có chức năng khóa phím mà? mấy anh bấm và giữ nút ngưng cuộc gọi khoảng vài giây sẽ thấy nó khoa phím lại ngay thôi, không thì ấn nhẹ nút tắt nguồn cũng thấy chữ lock. Tiếc ở chỗ bàn phím mờ thì khó kiếm được phụ tùng thay, pin hư thì không kiếm ra chỗ bán, không biết dưới Thành Công mobile có bán lẻ pin không nữa? Tuy nhiên, theo em thấy thì nó khá bền so với vẻ ngoài mỏng manh của nó :)) vậy nên chắc cũng không dễ hư đâu, em chưa gặp hiện tượng nói nhỏ, cả nói lẫn nghe đều bình thưởng ngay cả khi dùng dây phone. Vậy nên, theo đánh già của em thì đây là một chiếc điện thoại rất tốt, giá quá rẻ so với những tính năng của nó.

mrkalen

vấn đề về GPRS của P800

cho hỏi là có cách nào tắt GPRS khi mình không cần sài đến không........mình cài GPRS xong là trên cục pin có hình chữ E :-?.......zậy là gì vậy các pác......có phải GPRS đang chay phải hok..........cho ý kiến nha :(:(:(:(:(:

zzzz

Cái chữ E đó là báo hiệu bạn đag kết nối dữ liệu GPRS,Muốn tắt nó đi thì cứ vô Wireless Manager chuyển sang fần fone chọn menu rồi chọn 1 là tắt đi thôi! Đơn jản!
HP đag cần bán bavapen B800 1tr5 0936.62.9596

Chỉnh sửa cuối:

zzzz

nói chung là con này rất ok.Mình đang xài nó,bạn nào dùng có j thắc mắc về lỗi máy hoặc vấn đề j có thể call cho mình,mình sẽ giúp! 0936.62.9596

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

có ai dùng con này ở Cần Thơ ko? tiếc là nó ko có wifi, 3g, nếu ko mình đã tậu nó rồi

dienthoaithaiha

Hồi mới tôi mua hơn 3 triệu lận.
Được cái không ân hận vì nó quá hay, không ngờ nó lại bền dã man và nhiều tiện ích đến vậy.Càng dùng càng thấy thích.
Đây là máy liên doanh Nhật và Hàn Quốc. Toàn đồ xịn.

locthachthanh

MÌNH CÀI Microsoft ActiveSync 4.5 MÃI MÀ KHÔNG ĐƯỢC ,CHUYỂN SANG 4.0 CŨNG KHÔNG ĐƯỢC ,5.2 VÀ 6.0 CŨNG VẬY . Không kết nối được vơi máy tính không hiêu thế nào. Có ai biết giúp mình với.

votj3n

mấy bài này post lâu rùi nhưng h em mới sài bavapen à........mong các anh giúp đỡ e vs.....
hum qua e vừa cài cái pm nghe nhạc gì đo quên tên rùi nghe đc 1 phút xong màn hình tắt đèn phím vẫn sáng bình thường
e đợi mãi ko đc xong gỡ pin ra xong lặp lại thì khởi động có đôi lúc ko lê đôi lúc thì khởi động lên chỗ windown mobile xong đứng yên.
lúc thì lên tới chũ AT mừng lắm nhưng cũng đứng....vậy mong các pro cho e biết lý do đc ko ạ???
e xin chân thành cảm ơn

DucLong

Super V.I.P
mấy bài này post lâu rùi nhưng h em mới sài bavapen à........mong các anh giúp đỡ e vs.....
hum qua e vừa cài cái pm nghe nhạc gì đo quên tên rùi nghe đc 1 phút xong màn hình tắt đèn phím vẫn sáng bình thường
e đợi mãi ko đc xong gỡ pin ra xong lặp lại thì khởi động có đôi lúc ko lê đôi lúc thì khởi động lên chỗ windown mobile xong đứng yên.
lúc thì lên tới chũ AT mừng lắm nhưng cũng đứng....vậy mong các pro cho e biết lý do đc ko ạ???
e xin chân thành cảm ơn
lỗi trên có nhiều nguyên nhân ví dụ như cài thêm phần mềm bị đụng, bị vius, Pin yếu nguồn cấp không đủ nên trước mắt bạn fortmat thẻ nhớ khôi phục lại tình trạng gốc của máy xem thế nào.