• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG "SONY XPERIA X10"

sonyfc

Bọn nhân viên kĩ thuật TGDD cũng thế thôi Bac ah! Có lần e muốn đập nó luôn. KO hiểu tuyển nhân viên kiểu gì

Bác nói quá đúng luôn! Em thì bị gặp trường hợp như vầy, con Samsung SII của em mua tại TGDĐ được 2 tuần thì bị lỗi khi nhận cuộc gọi nói chuyện cỡ 30s thì mình vẫn nghe đầu bên kia nói nhưng người ta thì không nghe mình nói, mang vào thì chú ấy bảo là do máy có chế độ tự động điều chỉnh âm lượng vừa đủ nghe??? Mẹ nó bảo hành gần 1 tháng mới xong!!!

longtran159

Phone sony ericsson X10 bi khoa!!

Xin chao moi nguoi!!
Em cai lock pattern cho cai phone, hom do em nhap sai nhieu lan nen may em bi lock, may em doi phai nhap dia chi gmail vo, nhung ma em quen luon cai account gmail. Gio em phai lam sao day??? May anh chi co the giup gium em khong? Em cam on nhieu.
Chuc ngay moi tot lanh!!!:D

tulaa

X10i có dc tham gia ko ạ. Ko biết cách up room có giống nhau ko. Mình mới xài dc mấy ngày :(