• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và sử dụng về PIN và SẠC PIN cho UIQ 3.0

anhtuan206

Em vừa mua quả pin cho SE P990i có 70K,xài 3 ngày chưa xi nhê :) ko biết đễu hay thật đây

tất nhiên là hàng đểu rồi.chứ thật làm gì có giá đó.nhưng cũng được đấy.ông anh bạn học cùng mình dùng con p1i mua quả pin cũng có 80k ở Kim Mã.dùng cũng được 3 ngày cơ đấy.chả hiểu sao???

anhmatphales

Em vừa mua quả pin cho SE P990i có 70K,xài 3 ngày chưa xi nhê :) ko biết đễu hay thật đây

Posted via Mobile Device tính đùa ae hả bạn ? pin ở đâu mà rẻ kinh hồn mà lại trâu bò thế mua giúp mình đi ?

huysmall

tất nhiên là hàng đểu rồi.chứ thật làm gì có giá đó.nhưng cũng được đấy.ông anh bạn học cùng mình dùng con p1i mua quả pin cũng có 80k ở Kim Mã.dùng cũng được 3 ngày cơ đấy.chả hiểu sao???

Hì. Máy bro này nói có quá ko vậy. Pin 950 mah theo máy Huy xài chừng 1 ngày là tèo ngay. Chắc mấy bro để thời gian chờ. :D

KiraNakazato

Hì. Máy bro này nói có quá ko vậy. Pin 950 mah theo máy Huy xài chừng 1 ngày là tèo ngay. Chắc mấy bro để thời gian chờ. :D

+1,mình dùng pin 70k rồi,thời gian đầu còn tạm chứ sau khoảng 3-4 tháng thì tồi tệ,tiền nào của nấy thôi

Pin zn nếu chỉ để chờ thì được 4-5 ngày,pin P1 thì được cả tuần...

Mỗi tội mình chơi pokemon ngày cũng phải 4-5 tiếng+nghe nhạc nên chỉ được 2 ngày với pin P1

O9xx19xx29

w950i thì pin dùng 4 ngày nghe gọi thoải mái, chỉ có p990 là ngốn pin ác thôi - mà chỉ đề cập pin Hàng công ty thôi nhé - hàng ngoài thì chỉ 2 hay 2.5 ngày là teo ( thi thoảng hay bị sụt nguồn khi dùng lâu )

anhtuan206

đây là máy của ông anh học cùng thôi.nghe thấy ông ấy bảo vậy.chứ máy mình từ đợt mua mới tháng 6 năm ngoái đến giờ pin vẫn rất ok nên mình cần gì dùng pin đó.