• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về đồ chơi cho Touch HD

tuandung304

Mình dán cho em HD rất đẹp mà hình như có nơi nhận dán luôn đó

bác cho em hỏi miếng dán invisible này dán lên có làm màn hình mờ ko? em nghe có vài người nói dán lên nhìn hơi có sọc ngang:-/

help me

Có bác nào biết chỗ bán sạc trên ô tô cho touchHD không, chỉ em cái, dang cần 1 chiếc mà ko thấy chỗ nào bán

pdv

có bác nào dùng phone holder cho oto chưa nhỉ? cho mình hỏi mua ở đâu . Thx

phu_phunv

HD có GPS, màn hình lớn để trên xe ô tô rất tiện nhưng ở đâu có phụ kiện cho máy này trên ô tô nhỉ các bác?

doquangduc

Well-Known Member
HD có GPS, màn hình lớn để trên xe ô tô rất tiện nhưng ở đâu có phụ kiện cho máy này trên ô tô nhỉ các bác?
Bác đến chi nhánh Vietmap HN mua. Nó ở trong Trường Công Đoàn ấy, em ko nhớ địa chỉ chính xác, đường rẽ vào KTX. 15USD.

zorroz

Em hay mua đồ ở DealExtreme . Có đủ sạc xe hơi, giá đỡ TouchHD. Các bác chịu khó chờ 2-3 tuần thì hàng về tận nhà.

rockychan2988

Cần tìm Crystal case cho HTC HD

Chào các bạn , mình đang cần mua case trong suốt cho HTC HD
cái case trong suốt cho HTC HD như hình dưới , bạn nào có biết thì pm mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

snipervn

Nếu bạn ở HN thì bạn ra cái cửa hàng phụ kiện di động ở góc đường Trần Hưng Đạo cắt với Quan Thánh, nó nằm ngay đối diện cung Hữu nghị Việt Xô, có rất nhiều.

doquangduc

Well-Known Member
Nếu bạn ở HN thì bạn ra cái cửa hàng phụ kiện di động ở góc đường Trần Hưng Đạo cắt với Quan Thánh, nó nằm ngay đối diện cung Hữu nghị Việt Xô, có rất nhiều.
Chỗ bạn nói có phải là Siêu thoại không? Mình cũng cần mua 1 cái, vì bây giờ nhìn chỗ viền sắt, hình như là hơi bị BẠC đi thì phải. Nhìn kỹ mới thấy,.:D

pntango

Cái này hay đấy bạn nhỉ, đúng như bạn doquangduc nói, mình thấy các góc bị bạc sơn (phần mặt trên sơn bóng)

imj

Member

Sao Trần Hưng Đạo lại cắt Quán Thánh Được nhỉ:)):)):)):)):)):)):)):-?:-?:-?:-?

imj

Member
AI GIÚP TƯ VẤN MUA TAI NGHE BT NÀO HỢP VỚI HD NGHE ĐƯỢC MP3 VỚI, MUA 2 CÁI STE. ( MÁY HÃNG KHÁC NGHE MP3 QUA NÓ OK) NHG HD THÌ CHỈ ĐÀM THOẠI ONLY , CHÁN

headone

Các bạn có biết chỗ nào bán jack cắm 3.5 ly gắn với loa di động không nhỉ?