• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

m0nk3y86

Nhân viên FR là nhân viên gì vậy , cty truyền thông là công ty đó làm gì vậy anh ?
Ko fải FR mà là PR = public relations (quan hệ công chúng), cty truyền thông là tổ chức sự kiện, quảng cáo, game show, báo chí,...
Mod đâu rùi, lạc đề trầm trọng rùi Mod ơi=))
Oh hay, đã xin fép các Mod òy, bh chưa có FW mới thì buôn chút có sao. Forum về điện thoại, nhg cũg fải buôn bán cho đỡ khô khan chứ :D

thong1260

Nokia vừa cho ra version mới của Nokia Software Updater. Hi vọng firmware mới cho 5800 sẻ ra 1 ngày gần đây nhất .
Thêm vào đó bên forum của nokia dicussion cũng đang bêu rếu về những lỗi của 5800, coi bộ sức ép bên đó khủng khiếp dữ lắm đây

Chỉnh sửa cuối:

onlysang2004

Nokia vừa cho ra version mới của Nokia Software Updater. Hi vọng firmware mới cho 5800 sẻ ra 1 ngày gần đây nhất .
Thêm vào đó bên forum của nokia dicussion cũng đang bêu rếu về những lỗi của 5800, coi bộ sức ép bên đó khủng khiếp dữ lắm đây

Tui chỉ điên cái là dùng được khoảng 2 ngày máy lại báo Memory full mặc dầu chẳng mở ứng dụng nào cả phải tắt máy đi rùi mở lại mới sài đc ! FW đã nân cấp 20 rồi mà vẫn bị như trước vậy ! Bạn nào có bị tình trạng như trên không chỉ cho mình vớiiii. Thanksss....

thanhdhl2003

Tui chỉ điên cái là dùng được khoảng 2 ngày máy lại báo Memory full mặc dầu chẳng mở ứng dụng nào cả phải tắt máy đi rùi mở lại mới sài đc ! FW đã nân cấp 20 rồi mà vẫn bị như trước vậy ! Bạn nào có bị tình trạng như trên không chỉ cho mình vớiiii. Thanksss....

Cái này thì bạn nên Reset lại bằng *#7370# nhé (nếu vẫn kg hết thì nên Flash lại). Lần sau có hỏi thì qua bõ Thảo luận nha.;;)

caspercar

mình cũng bị như vậy. k biết cách nào khắc phuc luôn nè. reset máy 3 lần rồi

LeMyChinh

mình cũng bị như vậy. k biết cách nào khắc phuc luôn nè. reset máy 3 lần rồi

flast lại máy đi 2 bạn.lần sau nênus gặp lỗi thì 2 bạn sang
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48240
hoặc sang
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=39713
đề cập nhé.cho đúng chủ đề.
thân;)

onlysang2004

tranthaicantho

Warning ! Mod ơi đâu rồi.Đề nghị Del topic này đi,vì a e đang mòn mỏi chờ FW mới vậy mà ngày nào ghé vô đây cũng toàn thấy SPAM không hà

vinhloc01811

Warning ! Mod ơi đâu rồi.Đề nghị Del topic này đi,vì a e đang mòn mỏi chờ FW mới vậy mà ngày nào ghé vô đây cũng toàn thấy SPAM không hà

Biết vậy chú ghé vào làm gì? Đợi có firmware mới rồi chú vào cũng chưa muộn mà?:))

m0nk3y86

Mà đã bảo là nếu có sẽ lập topic khác, hoặc bỏ chữ "sắp" ở tiêu đề đi mà. Nên vào mà vẫn thấy tên topic dư lày thì bỏ wa topic này đi ;;)

kaizvn

ông này khéo đùa , nokia mà như vậy chắc dẹp tiệm sớm=))=))
đùa gì bác, google còn đùa nữa là :)).... mấy hãng lớn lớn lợi dụng mấy ngày "có nói dóc cũng ko ai trách này " mà "nổ", "công bố công nghệ mới " =))

tienria12

mong là nó up fw thiệt :D em còn đi ra care up tiện thể thay cái loa luôn cho đỡ mất time. ko nghe nhac ức chế quá

thanhdhl2003

Sao bàn tán xôn xao dữ vậy ta?? Đây là chỉ là bản nâng cấp của NSU thôi mà :-/ (Version 1.4.98en)

LeMyChinh

=)) lại khối chú mừng hụt.cứ yên tâm bàn luận làm jie` cho mệt có FW mới thì các pro sẽ up ngay rùi đến chúng ta mà.hehe.chờ và chờ:-?

sirate

fw mới thấy chỉ có cập nhật tính năng như v20
ko thấy đề cập việc nâng cao tính năng chụp hình hay những cải thiệt mới mẻ khác ... có thể đây là fw v20 hehe