• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi chút xíu phong cách

votudi

Chú ý: Chủ yếu là mem mới chưa biết và dùng cho ai bật SMP trường kỳ mà thôi. Với nhóm này, SMP mang lại thuận tiện cho họ khi theo dõi Ram, đồng thời theo dõi được cả giờ giấc trong khi lướt web, đọc tài liệu, mở ứng dụng.

Chủ yếu là Vào setting---> icon hoặc Behaivior để cài đặt tùy ý. Trong phần icon có thể chỉnh màu sắc trong part color. Trong icon part có thể chọn text hoặc Bar high value. Trong icon format cũng chỉnh sửa tùy ý.

Trong phần Behaivior , icon long tap( ấn và giữ tại biểu tượng) để mở ứng dụng, bạn tùy chọn theo ý thích. Ví dụ mình chọn Switch icon text để chuyển thông báo Ram và Đồng hồ nhanh chóng. Trên thanh công cụ đang hiển thị Ram. Bạn nhấn vào chỗ biểu tượng đó khoảng 1s sẽ thấy chuyển sang Đồng hồ nhanh chóng.

Một vài hình minh họa như sau (Mình đang dùng fontrouter kết hợp với san-serif-bold.ttf nên chữ hơi đậm) :

View attachment 133147

View attachment 133148View attachment 133149

View attachment 133150View attachment 133151

1 thay đổi nho nhỏ về phong cách dùng, tiện thể post luôn đây, đây là Style of using ko phải style of screen.
Bấm nút @ để vào phần Ghi âm. Bấm thêm cái nữa để bắt đầu ghi âm. Kết thúc cũng bằng cách này. Từ nay bạn có thể ghi âm bí mật. Chú ý giảm volume nhé!

Cách thực hiện: Control panel, device, hardware button, chỉnh trong internet button.

Mình là mem mới. Hy vọng sự xuất hiện của mình có thể góp thêm 1 chút gì đó dù là rất rất nhỏ bé cho diễn đàn. Thanks and Have fun!

Chỉnh sửa cuối: