• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện Media Player thành Walkman cho P990i

dongxanh

Giao diện mặc định của Media Player P990i là của Real Player, không được bắt mắt cho lắm.
Nếu bạn đã đổi được màn hình khởi động thành Walkman, đổi các Icon thành Walkman, thay đổi âm thanh gần tương đương với Walkman, dùng theme Walkman,... Tại sao không nghĩ tới việc đổi luôn Media Player thành Walkman luôn nhỉ?

Dưới đây là bộ Walkman nguyên bản:

Copy các file vào đúng thư mục theo đường dẫn trong file đính kèm, không cần khởi động máy, mở máy nghe nhạc xem liền

nguyenpa

Super V.I.P
Cái này làm ok rùi, nhưng nó hơi bị lỗi chỗ cảm ứng ko chình xác :)

dongxanh

Skin Media player

Thêm 1 số skin media player khác để các bạn có nhiều chọn lựa:

- Walkman Black
- Apple Blue

x0x0x

Thêm 1 số skin media player khác để các bạn có nhiều chọn lựa:

- Walkman Black
- Apple Blue
Bạn cho mình hỏi P1i sài ổn chứ ?

dongxanh

ko dc anh ơi. Copy vô restart máy."vũ như cẩn"

Bạn phải vào music player, chọn 1 album hay 1 track nào đó, rồi bấm nút Play. Khi đó mới thấy được giao diện. Nó không xuất hiện trong khi mở nhạc theo dạng preview đâu.

dinhquy

Đang dùng skin Walkman Black muốn đổi qua skin Apple Blue thì làm sao bạn?

dung_sawaco

COPY VÀO C: RÙI, CHẢ THẤY CÓ GÌ THAY ĐỔI HẾT , BÁC NÀO TƯ VẤN GIÙM MÌNH ĐI (MÌNH XÀI p990I)

vietDuck

bạn phải nói rõ copy vào ổ nào của :C chứ :( chắc copy vào File :C thôi à . Thế sao được =))

tommynguyen1961

COPY VÀO C: RÙI, CHẢ THẤY CÓ GÌ THAY ĐỔI HẾT , BÁC NÀO TƯ VẤN GIÙM MÌNH ĐI (MÌNH XÀI p990I)

khi bạn download file ve giai nén ra sẽ thấy 2 mục private và resource. Copy từng mục vô tương tự ổ C của bạn là ok thôi.
C:\private
C:\resource
chúc bạn thành công.;;);;);;)

smiler

Well-Known Member
khi bạn download file ve giai nén ra sẽ thấy 2 mục private và resource. Copy từng mục vô tương tự ổ C của bạn là ok thôi.
C:\private
C:\resource
chúc bạn thành công.;;);;);;)
nếu sử dụng tiếng việt thì dù chép đúng cũng không sử dụng được đâu.
bởi nó vẫn dùng file cũ là .r10 đó bro

Posted via Mobile Device

titanlys

ủa???cho em hỏi cái này có khác ji so với walkman 2.0 mà mấy a đã phổ biến ko????sao em tháy mấy thư mục y chang àh.....

thanhtuantvc

ủa???cho em hỏi cái này có khác ji so với walkman 2.0 mà mấy a đã phổ biến ko????sao em tháy mấy thư mục y chang àh.....

Cái này chỉ là giao diện thôi bạn ơi, ko fải walkman 2.0 đâu. Phần hồn của nó vẫn là media mà.

thanhnhut87

mấy bác biết kiếm skin cho radio,chương trình xem phim của máy ở đâu ko?mấy cái đó cũng cần thay đổi cho mới hix hix