• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện s60V3 giống iphone!!!

DEVIL_BESIDE_YOU

dùng cho tất cả S60v3..nếu là n95 thì ko cần cài thêmchương trình đọc file flash còn máy nao chư có sẵn thì nhớ cài thêm nha...giao điện dt của bạn sẽ thật sự giống với iphone
Lưu ý:
Giải nén và chép tất cả các file *.swf vào thư mục other trên thẻ điện thoại
Mở chương trình flash player (máy của bạn phải có chương trình này) và chạy những file này (*.swf)
Ở màn hình Iphone bạn hãy bấm nút OK (để Unclock phone) và bạn sẽ thấy... w.o.w..., y như thật! Các Fan N95 nếu kết hợp với Nokmote chắc hay hơn Iphone quá?!

Mã:
http://www.mediafire.com/?30gmuzyyy51
chú ý:các máy khác ko phải N95 thì cài flastlite 2.1 nha

Chỉnh sửa cuối:

DEVIL_BESIDE_YOU

vâng!
to all....các bạn có thễ down,ko cần thankx nhưng các bạn phải comm nên nhớ với mình là vậy=>chứ ko thễ vào lấy xài rồi thôi mà ko cho một cái ý kiến gì hết thì quả thật hơi buồn

Kojiro

Super V.I.P
Hic, N73 chỉ chạy đc file Christmas, mấy file iPhone chạy đc PIRANHA Mobile rồi thoát, sao đây ta?

FlashLite bản 2.1!

Kojiro

Super V.I.P
tôi cài trên máy e 61i, máy bào unable to open, corrupted file. là sao hả bạn?

Bạn nên cài thêm FlashLite bản 2.1 hay 3.0 đi (search trong diễn đàn nhé). Đừng mở bằng chương trình flash mặc định của máy, báo lỗi như vậy là đúng rồi!

Thân!

p0rtykjn

Mình cũng xài n73 và cũng chỉ mở đc file xmas thoai (_ _")Mình xài FL2.1...Hình như bắt buộc phải cài FL2.0 hoặc 3.0 thì phải...Nếu bi giờ mình cài FL 3.0 thì ko xài dc phần mềm screensaver nữa :((
Có cách nào khắc phục ko DEVIL_BESIDE_YOU :(

nguyenpa

Super V.I.P
Mỉnh test trên 3.0 cũng ko dùng được, nhưng trên 2.0 mặc định của N95 thì ok :(

Kojiro

Super V.I.P
Máy cái trang nước ngoài vẫn nói N73ME không dùng được, bó tay thôi!

Chờ tiếp vậy! :(

DEVIL_BESIDE_YOU

ac......kojiro sao ông sữa bài được rồi,ông sữa luốn cái chủ đề topic của tui vậy????cái này đâu có giống nokmote chứ ..........huhuhuhuhu

DEVIL_BESIDE_YOU

Mình cũng xài n73 và cũng chỉ mở đc file xmas thoai (_ _")Mình xài FL2.1...Hình như bắt buộc phải cài FL2.0 hoặc 3.0 thì phải...Nếu bi giờ mình cài FL 3.0 thì ko xài dc phần mềm screensaver nữa :((
Có cách nào khắc phục ko DEVIL_BESIDE_YOU :(

bạn thông cảm..nokia mình chỉ xài có 1 con là N95 nên ko có máy test..giờ bạn chịu khóbỏ cái creensaver xài thủ cái này đi..rồi khi nào chán thì xài lại cái creensaver..bạn còn đỡ hơn mình mình chỉ xài được cái này chứ Creensaver ko xài được...:(:)(:)((

nguyenpa

Super V.I.P
ac......kojiro sao ông sữa bài được rồi,ông sữa luốn cái chủ đề topic của tui vậy????cái này đâu có giống nokmote chứ ..........huhuhuhuhu

Chính xác chỉ cần sửa lại cho gọn thoai :-?:O, giao diện giống iphone hơn 50% :D

VMS_01

Tôi dùng máy E50 cài không được bác nào có cách nào giúp hộ tôi với