• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện s60V3 giống iphone!!!

Nightmare

Em chạy trên N73 ME ngon vãi lúa, có mỗi cái đầu tiên Christmas là lỗi thôi còn lại đều rất ngon lành. Đem đi lòe gà thì fải biết,hehe. Thanks các bác nhé :D

gacon192

Ðang xài N73ME,muô'n xàj cáj này các bác faj up fjreware versjon moj,ða~ test thu roj(Xjn loj vj len mang =dt nen ko ghj chu co dau dc)

haiquan0220

Giúp bạn một tay!

hiện tại server của nokia bị lỗi nên hầu như ko update được bạn ơi

Bạn nào có vấn đề khi sử dụng bản trên của bạn DEVIL_BESIDE_YOU có thể sử dụng bản này sử dụng tốt và tương thích với các máy nhưng không pro bằng. load file ở đây

To DEVIL_BESIDE_YOU: "Bạn già" đây!, tìm bạn hoài... giờ mới gặp ở đây. Không qua được bên kia, có gì hay mình post ở đây cho bạn nha.

Thân =))

Chỉnh sửa cuối:

DEVIL_BESIDE_YOU

Bạn nào có vấn đề khi sử dụng bản trên của bạn DEVIL_BESIDE_YOU có thể sử dụng bản này sử dụng tốt và tương thích với các máy nhưng không pro bằng. load file ở đây

To DEVIL_BESIDE_YOU: "Bạn già" đây!, tìm bạn hoài... giờ mới gặp ở đây. Không qua được bên kia, có gì hay mình post ở đây cho bạn nha.

Thân =))
vâng! em cảm ơn anh nhìu ah....chào mừng anh đến với PV ah..nơi đây em có nhìu chiến hữu lấm ...rất mong anh tham gia PV và cùng chia sẽ nhưng kinh nghiệm của anh ah....:D

KenVy

Thân =))

Này, hình như bác chỉ tui vào tải virus hả... làm ơn xem lại giùm ha...

haiquan0220

Này, hình như bác chỉ tui vào tải virus hả... làm ơn xem lại giùm ha...

Bạn đã có sự nhầm lẫn...ở đây! (Chắc bạn mới load file lần đầu) Host MediaFire trước khi load file thường hiện lên thông báo đang scan virut... bạn chờ một thời gian sẽ load file bình thường như các host khác. Bạn có thể thử lại nha.

Chúc bạn vui và cảm thấy tự tin hơn.
Thân! =D>

blackmask13

Bạn ơi! Ai có link download cái Flashlite 2.1 k cho miz với, miz k tìm thấy trong diễn đàn :((. Giúp với!
Cám ơn các bạn nhiều

vivataba

cho mình hỏi sau khi unlock thì chỉ dùng khi đang chay flash khi mình thoát ra thì cũng tiêu luôn lại trở về themes cũ mình đang dùng các bác đã dùng rồi có cách nào để cho theme này chạy luôn ở màn hình chính không ạ

DEVIL_BESIDE_YOU

cái này là ứng dụng chứ ko phải theme bạn nha...nếu bạn muốn nó nằm ở màng hình hoài luôn thì tải cái theme iphone về cài vô là ok .........hehehehe

hoangtrongdat

dùng cho tất cả S60v3..nếu là n95 thì ko cần cài thêmchương trình đọc file flash còn máy nao chư có sẵn thì nhớ cài thêm nha...giao điện dt của bạn sẽ thật sự giống với iphone
Lưu ý:
Giải nén và chép tất cả các file *.swf vào thư mục other trên thẻ điện thoại
Mở chương trình flash player (máy của bạn phải có chương trình này) và chạy những file này (*.swf)
Ở màn hình Iphone bạn hãy bấm nút OK (để Unclock phone) và bạn sẽ thấy... w.o.w..., y như thật! Các Fan N95 nếu kết hợp với Nokmote chắc hay hơn Iphone quá?!

Mã:
http://www.mediafire.com/?30gmuzyyy51
chú ý:các máy khác ko phải N95 thì cài flastlite 2.1 nha
minh dung flashlite 3 nhung chi doc duoc file chrismach??? giup minh voi

HOANGANHHIP

cài cái giao diện ifone này trên N73me chi được cái xmax thôi mấy cái kia bị lỗi hết rồi.