• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện s60V3 giống iphone!!!

taysungeck

có pác nào xài n73 ME cho em hỏi,khi cài vào zòy mái nó có bị chậm hay jì hem,tại em xài n73 ME mà bản thân nó đã hơi chậm nghe nhìu pác nói cài vào làm chậm đi nên em chưa dám cài,tham khảo y kiến các pác,mà cái này cài vào zòy có xóa đc. hem?

Kojiro

Super V.I.P
có pác nào xài n73 ME cho em hỏi,khi cài vào zòy mái nó có bị chậm hay jì hem,tại em xài n73 ME mà bản thân nó đã hơi chậm nghe nhìu pác nói cài vào làm chậm đi nên em chưa dám cài,tham khảo y kiến các pác,mà cái này cài vào zòy có xóa đc. hem?

Xoá vô tư bạn à! Nó là file flash mà, không cần dùng nữa thì del nó thôi.

Nó chỉ như 1 ứng dụng nền thôi à, không làm máy chậm đâu, chỉ có điều khi bạn chạy bất kỳ ứng dụng nào thì máy phải chậm là điều tất nhiên. PC cũng vậy mà!

titinapity

hình như vẫn còn một vài lỗi chưa được fix hay sao ah. phần music và camera... hình như vần không hoạt động được. khi nào có bản fix lỗi bạn up lên cho anh em xài nha. thanks U so muchhhhhhhh...

vtp9x

Bạn ơi! Ai có link download cái Flashlite 2.1 k cho miz với, miz k tìm thấy trong diễn đàn . Giúp với!
Cám ơn các bạn nhiều

kennyan

Mình thấy nó nó vô được có cái call với cái máy tính hà chứ có xài được mấy cái ứng dụng kia đâu phải ko bạn mình đã test trên N82

johann

help me

bạn ơi!!!
sao mình cài Flashlite 2.1 vào máy mình ko dc, mình mún xài thử lắm có pác nào giúp em cái, Thank nhiều...

lamobiles

ko bít chừng nào mới xài luôn dc ?
cái này hay đó
nhưng để chơi thôi thì uổng quá

NS6

Xài N78 với Flash 3.0 mà cũng chỉ chạy đc file Xmas, tất cả các file khác load vô đến hình con cá Piranha là tự động out ra ngoài :(

MinhThang

Manager
Xài N78 với Flash 3.0 mà cũng chỉ chạy đc file Xmas, tất cả các file khác load vô đến hình con cá Piranha là tự động out ra ngoài :(

Cái này thích hợp với màn hình 240x320 máy mình cài sử dụng tốt mà bạn.