• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi màn hình 3 sọc đầu tiên của WM6

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoangdat_vista

Đối với rom 2003se của BA, mỗi lần khởi động thì màn hình có biểu tượng O2( khi xuất hiện các thống số báo phiên bản hệ điều hành, phiên bản radio). Còn với các bản WM6 hiện nay cho BA đều là màn hình 3 sọc màu. Vậy các bác có cách nào thay đổi cái màn hình 3 sọc màu này thì Up lên cho anh em với

toitoi

được đấy ý kiến này hay.bác nào có cách up lên cho anh em nương nhờ nhé.(chắc chắn sẽ được thank rất mướt)

hcqp

Đối với rom 2003se của BA, mỗi lần khởi động thì màn hình có biểu tượng O2( khi xuất hiện các thống số báo phiên bản hệ điều hành, phiên bản radio). Còn với các bản WM6 hiện nay cho BA đều là màn hình 3 sọc màu. Vậy các bác có cách nào thay đổi cái màn hình 3 sọc màu này thì Up lên cho anh em với

Cái này đã được phát hiện từ rất lâu...! Từ khi WM5 mới ra lò... và hình như có một Mod đã vì muốn thay đổi cái màn hình 3 sọc đó mà đã phải ngậm ngùi chia tay một em BA... vì chết luôn ROM!
Đúng là cái màn hình 3 sọc đó thiếu thẩm mỹ... nhưng tác động không quá lớn!..và đặc biệt là không thể khắc phục. Thôi, anh em mình sống chung với lũ vậy..!

Vấn đề này đã được nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần rồi mà bạn, ko thể thay đổi được 3 sọc màu đó, hoặc hiện tại chưa thể thay đổi được.

Topic locked!

Status
Không mở trả lời sau này.