• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi tiếng "píp" của các nút số khi gọi !

NguyenThanhLuan

Nếu các bạn muốn đổi những tiếng "píp" quên thuộc bằng có giọng nói của người ...

Down file đính kèm rồi chép theo đường dẫn sau /System/Library/Audio/UISounds/

Chú ý : backup lại file cũ nha ! Mình quên mất backup nên bây h dùng lun cái này ...=))

jirachi

^^ có cách nào làm silent tiếng bíp khi dial số ko nhỉ ^^ ^^
thaz ạ

moonhuy

Cái này cách làm cũng giống hồi ver 1.x.x có người hướng dẫn rồi pk bạn? Mình còn lưu mấy cái ring number đó giờ copy đè vào /System/Library/Audio/UISounds/ là đc pk?

HaNoiBuon

hix, pác cho xin lại cái files gốc của IPhone với, cài vào xong quên không backup ....!!! thanks các pác trước

XuanTruong

Super V.I.P
bản này rất hay nhưng thiếu phím # (pound). Bác xem copy thiếu thì gửi thêm cho tôi nhé.

Ạc! Đồng chí này KỸ TÍNH QUÁ, phím # khi gọi điện thoại có sử dụng mấy đâu mà!:)):)):))

don_vincent

Bác xem lại bản giọng nữ giúp em với, nó là định dạng "*.cif" ko phải "*.caf" bác ạ
Nên lúc em copy vào thì ko được bác có thể up lại bản giọng nữ định dạng "*.caf" không ạ?
Cảm ơn bác nhiều