• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The End - Ứng dụng tính giờ "chết" của bạn_SymPViet

TruongHan

Super V.I.P
Hãy trả lời tất cả câu hỏi chương trình đưa ra rồi bạn sẽ biết bạn còn sống được bao lâu >:)

Việt Hóa : SymPViet

Password: SymPViet

MinhThang

Manager
Mình rất bất mãn vì theo pm này nó báo thì mình tối nay sẽ chết, vào khoảng 23 giờ gì đó. :(:(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Mình rất bất mãn vì theo pm này nó báo thì mình tối nay sẽ chết, vào khoảng 23 giờ gì đó. :(:(:)((

Làm gì báo giờ chết :D Nó cho thời gian đếm ngược, em toàn test mấy trăm ngàn giờ ko à, a chết yểu hả :))

nguyet_nhu

ha ha ha tốt quá bác ơi em còn sống được tới 547678 giờ nữa còn rất nhều thời gian :))

trangkhaiphu

cái này là mỗi máy mỗi báo khác nhau hả ,vd tôi đưa bạn tui tính thì nó có tính giờ khác k

Black_Cat999

dạ cho hỏi giải nén nó ra wa trời file luôn .........cái này cài thế nào hả pác.........mong pác chỉ giùm ......thanks

TruongHan

Super V.I.P
cái này là mỗi máy mỗi báo khác nhau hả ,vd tôi đưa bạn tui tính thì nó có tính giờ khác k
Mỗi người mỗi khác nhau chứ,ai cũng giống nhau thì nói làm gì :D
dạ cho hỏi giải nén nó ra wa trời file luôn .........cái này cài thế nào hả pác.........mong pác chỉ giùm ......thanks

Mình vừa down về test,giải nén bình thường,giải nén ra thư mục The End,bạn dùng WinRar giải nén lại xem :)

natan

sao mình cài vào mà có thấy phím số đâu chỉ thấy mấy phím điều hướng và dòng chữ A B C D nhập được số 7,8,9 thui hà?