• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế giới của tóc! I'm Hairdresser!

Kitmit

có ai cho nhậu ké k... đang thèm bia :)):))

a. phúc nhớ cái tóc em lúc này nha... lần sau trảm như bây iowf là ok... :)):)) tông đơ nữa là ok luôn

HuyChung

a. phúc nhớ cái tóc em lúc này nha... lần sau trảm như bây iowf là ok... :)):)) tông đơ nữa là ok luôn

Tối rồi đeo kính thì nhìn thấy gì ? làm trầu bia hơi nha!

Khoaaa

Lụm đâu ra cái RayBan thế :D :D

DreamLand

Chủ nhật tuần này anh em mình tập trung gom đầu về anh Phúc gọt cho nha :))

Rùi mình kéo nhau đi ăn ún thác loạn nà \-/

Khoaaa

Chủ nhật tuần này anh em mình tập trung gom đầu về anh Phúc gọt cho nha :))

Rùi mình kéo nhau đi ăn ún thác loạn nà \-/

Gì mà gom đầu
Lôi đầu nghe cho nó oách xí quách =))

Cleonardo

Nãy jờ mới pm đc vì pận wá a e ơi, nay mình có 1 buổi tối đầy tâm trạng ,thật là 1 buổi tối dài đăng đẳng. Àh ae tóc dàiwa mình kắt nha , đôg người wá thì đi sớm tranh thủ nha .Cứ có tiết mục mà gặp lại những ngừi pạn dễ xươg như vậy thiệt là dzui wá đi.

DreamLand

Gì mà gom đầu
Lôi đầu nghe cho nó oách xí quách =))
Nãy jờ mới pm đc vì pận wá a e ơi, nay mình có 1 buổi tối đầy tâm trạng ,thật là 1 buổi tối dài đăng đẳng. Àh ae tóc dàiwa mình kắt nha , đôg người wá thì đi sớm tranh thủ nha .Cứ có tiết mục mà gặp lại những ngừi pạn dễ xươg như vậy thiệt là dzui wá đi.
Nếu a Cleo 1 tay làm ko xuể thì em phụ hớt vài kiểu cho anh em mở rộng tầm mắt :))

DreamLand

ông này chỉ có 1 kiểu duy nhất thui, kiểu như phim hoạt hình 101 con gì gì đó=))=))=))
Hok tin tài nghệ của em, tới hum đó em sẽ hớt cho ae lun, anh Cleo ko cần ra tay cũng đc =))=))=))=))