• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THỂ THAO - 360

Status
Không mở trả lời sau này.

HuyChung

Ngon đấy , nhưng mà đợi khi nào đá mới nhậu chứ bây giờ mà nhậu thì đến lúc đá say không xem được đau....hii

tinh_la_gi

Administrator
Ngon đấy , nhưng mà đợi khi nào đá mới nhậu chứ bây giờ mà nhậu thì đến lúc đá say không xem được đau....hii
DL đá sân mini không hà ... có khi nhậu chú em nó đá hay hơn ấy chứ !!!

HuyChung

DL đá sân mini không hà ... có khi nhậu chú em nó đá hay hơn ấy chứ !!!

WORLDCUP Không nên UỐNGCUP . chắc nhờ vào việc xem đá bóng thì mới có thể thức để được nhậu đêm thui..

Sonblack

Super V.I.P
Đang hát Quốc Ca, Giống Gì Gì chạy qua anh uống bia đi, mùi men từ nhà anh phát ra đó! Mình anh chắc bò lết quá =))

JongZiZi

Đang hát Quốc Ca, Giống Gì Gì chạy qua anh uống bia đi, mùi men từ nhà anh phát ra đó! Mình anh chắc bò lết quá =))

Em có biết nhà anh đâu. Chỉ đi chạy wa thiệt nè. Dọn giường đón em nha. :D

@Ku Ninh đi hông. ngó gì đó :))

BatKid

Super V.I.P

Dóc tổ , ốm vãi mật , ngồi con kg đc lấy gì nhậu ... =))

HuyChung

Đội hình xuất phát:

Uruguay: Muslera, Pereira, Lugano, Victorino, Fucile, Arevalo, Perez, Fernandez, Forlan, Suarez, Cavani.

Ghana: Kingson, Pantsil, Vorsah, Mensah, Sarpei, Inkoon, Annan, Asamoah, Muntari, Boateng, Gyan.

Status
Không mở trả lời sau này.