• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế giới theme free cho mọi người

với mọi loại điện thoại với mọi loại theme, có cả chuơng trình tạo theme theo ý muốn.một kho theme khổng lồ để cho các bạn lựa chọn và tải free hoàn toàn. nếu có thú vị các bạn hãy ghé qua trang: www.zedge.net và tạo cho mình 1 tài khoản liền đi.
chúc vui vẻ.;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình còn biết rất nhiều diễn đàn có đến vài chục ngàn theme cho các bạn chọn lựa nhưng vấn đề là a e nên down về rồi UP lên chia sẻ cho anh em chứ quảng cáo qua link khác thì có gì phải nói.Cứ lên google mà tìm thì ra hàng đống theme.

i_love_baby387

Nói thật với các bác! Việc up theme là công việc mình thích nhất:p Mình cũng rất thích theme! Có vẻ như theme đơn giản nhưng đó lại là thứ mình và các bạn dùng thường xuyên nhất;) có nhiều bạn ủng hộ nhưng nhiều bạn lại vào toppic bình phẩm chê bai này nọ! Hy vọng là sẽ không còn những chuyện đó nữa, mình và các bạn có thể thoải mái thưởng thức theme!

Thân:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nói thật với các bác! Việc up theme là công việc mình thích nhất:p Mình cũng rất thích theme! Có vẻ như theme đơn giản nhưng đó lại là thứ mình và các bạn dùng thường xuyên nhất;) có nhiều bạn ủng hộ nhưng nhiều bạn lại vào toppic bình phẩm chê bai này nọ! Hy vọng là sẽ không còn những chuyện đó nữa, mình và các bạn có thể thoải mái thưởng thức theme!

Không ai chê bại gì cả em à. Nhưng anh nghĩ anh em muốn lập topic thì nên down theme về rồi up lên các trang chia sẻ cho anh em dễ down chứ đừng làm theo cách đưa link rồi thôi, vì như vậy chẳng khác gì lên google tìm theme.

i_love_baby387

Không ai chê bại gì cả em à. Nhưng anh nghĩ anh em muốn lập topic thì nên down theme về rồi up lên các trang chia sẻ cho anh em dễ down chứ đừng làm theo cách đưa link rồi thôi, vì như vậy chẳng khác gì lên google tìm theme.

Em có nói bác đâu! Thấy toppic nên tranh thủ viết vài dòng thôi:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em có nói bác đâu! Thấy toppic nên tranh thủ viết vài dòng thôi:D

Tranh thủ quá nhỉ. Anh nghĩ topic này nên end là được rồi k thì có nhiều mem vào spam trong đó có anh em mình.:D:D