• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The King of Fighters Việt hóa (16,59Mb)

kid0107

Mình dùng 7610 chơi ngon , nhưng cách ra các skill khó quá , nhìn các phím trong command list mà ko hiểu j` cả , bạn nào biết giúp mình với :((

hai_phanthiet

dể mà.bạn bấm thật nhanh theo các phím đó là được thôi.game này là của N-game nên chắc chỉ có Ngage mới dùng đc các skill đó thôi.còn phím jotic của S60 làm đc cũng hơi khó đấy.
Posted via Mobile Device

crystalxp

cực chất đó nha!

ạ` ,a việt hóa kiểu gì đc nhây!

dùng soft hay lệnh!

có cần đổi đuôi ko!

làm 1 bài hướng dân đi!

hai_phanthiet

cực chất đó nha!
ạ` ,a việt hóa kiểu gì đc nhây!
dùng soft hay lệnh!
có cần đổi đuôi ko!
làm 1 bài hướng dân đi!
Dùng phần mềm siêu dịch của anh NGUYENTRANDUNG nha bạn. trên forum có rất nhiều bài hướng dẫn vh phần mềm đo. bạn chịu khó tìm tòi 1 chút cũng sẽ làm đc thôi!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

sao mình down bản vh hoá về xài k dc vậy? Cài xong nhấn vào icon la out ra ngay. Bạn xem lại nhé. Mình thử cài lại rất nhiều lần mà vẫn như vậy. Hjx
Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

Bạn dùng N70 phải ko,có rất nhiều người than phiền là cài trên N70 cũng bị như bạn.ở trên có bản gốc đấy,bạn dow về cài thử đi.nếu ko được nữa thì chắc do máy bạn ko chơi đc đó.
Posted via Mobile Device

giangvungtau

Bạn dùng N70 phải ko,có rất nhiều người than phiền là cài trên N70 cũng bị như bạn.ở trên có bản gốc đấy,bạn dow về cài thử đi.nếu ko được nữa thì chắc do máy bạn ko chơi đc đó.
Posted via Mobile Device

ko cần phải cài vô ích thêm thôi,vì n70 trước giờ là ko chơi được dù đã fix hay bản gốc

hai_phanthiet

game này chạy độc lập nên ko cần cài All in one đâu bạn à. Tại máy bạn ko hỗ trợ chạy game này đó
Posted via Mobile Device

Nhoxly00

game này chạy độc lập nên ko cần cài All in one đâu bạn à. Tại máy bạn ko hỗ trợ chạy game này đó
Posted via Mobile Device
Vậy ak? Cứ tửơng game ngage thì pải có bộ libs chứPosted via Mobile Device

giangvungtau

Vậy ak? Cứ tửơng game ngage thì pải có bộ libs chứPosted via Mobile Device

đúng rùi bạn,tất cả các game ngage được fix lại cho s60 v1 và v2 cần cài đủ bộ lib mới có thể chơi được game ngage,nhưng có 1 số game ko hợp cho dòng n70 đã được liệt kê như :
1) Worms_World_Party
2) Spiderman_2
3) Alien
4) Supermonkeyball
5) Motogp
6) Virtual Tennis
7) Red Faction
8) King_Of_Fighters_Extreme_NGAGE-ENGAGE
9) TOM
10) Resident Evil Virtua Cop Mod by XaRdAs
11) Sega.virtua.cop

thusinhbuon

anh cho hỏi sao em cài vào thì thành công đến lúc vào chơi thì ko đc , giống như là bộ lib bị thiếu gì đó , cứ vào thì bị ao ra luôn !

Whinny

anh cho hỏi sao em cài vào thì thành công đến lúc vào chơi thì ko đc , giống như là bộ lib bị thiếu gì đó , cứ vào thì bị ao ra luôn !

out ra có báo lỗi gì không bạn thường thì cài cái all in one N70 vào thì cái này chạy ok.
Nếu báo memory full thì chỉ cần restart lại máy là vào được.
còn 1 lý do nữa là do nó đụng với fonts.:-?
thân !

hai_phanthiet

Bạn dùng máy gì,nếu là N70 thì ko chạy được game này đâu bạn à vì game này nằm trong danh sách game ko hỗ trợ N70 đó bạn à.
Posted via Mobile Device