• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Puzzle 1.0...Converted by mahaseno (python game )

Thangnd31082

The Puzzle 1.00

Phần mềm hay nói chính xác là một game siêu nhỏ viết trên nền Python, được tác giả CONVERTED TỪ V2 SANG V3 để ở box game thì không đáng nên đành để tạm ở đây cho anh em dễ tra cứu, nếu không thuận mắt nhờ các MOD chuyển hộ !

Cái này giống như trò chơi xếp hình của trẻ nhỏ ( hình ninja rùa bị cắt làm nhiều miếng nhỏ hình ô vuông xếp đảo lộn , nhiệm vụ của ta là phải làm sao xếp chúng theo thứ tự để hiện lên ảnh ninja rùa ban đầu !) Cái hay của PM là cho phép bạn lựa hconj hình nảh bên ngoài với kích thước hợp lý ! Test thử và cho ý kiến bạn nhé ! Bản EN + giới thiệu bằng tiếng ANH của tác giả mình đê nguyên văn và sẽ dịch sau , giờ muộn rồi -hy vọng trình độ Anh ngữ của chúng ta không đến nỗi quá tệ !

mahaseno
mEnPDA Team

press 1 to see the original pic
press 2 to make the game 4 squares
press 3 to make the game 9 sqaures
press to 4 to make the game 16 squares
press * to full sceen
press # to hide numbers

enjoy my work...:dance2:

Việc đính kèm tệp tin có vấn đề nên anh em tải tạm từ 4shared nhé !

Chỉnh sửa cuối: