• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THE QUEST + EXPAINSION PACK (NEW UPDATE)

PhamQuang

Manager
Redsift TheQuest v1.0.1 (PPC)

Game còn được gọi là Legacy-2. Game phiêu lưu thể loại chiến lược trên PPC.
Hỗ trợ cả WM5.0 và màn hình VGA.
Phiên bản Full, có MTK kèm theo để đăng ký.
Đây là phiên bản v1.01, nhiều thay đổi so với v1.0 đã có trước đây.

Các thông tin về MTK và Link tải Game các bạn thảo khảo trong DS, Link tại đây:

http://www.pdaviet.net/./downloads.php?do=file&id=74

Chúc vui !!!

oeoe

:( Vừa mới xóa hết file save của phần 1.0.0 thì lên forum thấy bản 1.0.2.
Không biết bản mới này có khác nhiều bản đầu không? Mấy viên gem trong game ở bản 1.0.0 mua rõ đắt mà ko biết để làm, hi vọng bản mới này dùng để ép vào item được.

PhamQuang

Manager
RedShift TheQuest v1.0.3​

Phiên bản Game quen thuộc mới trên với version 1.0.3.
Nhiều thay đổi và Fix thú vị.

Có thể tải EXE hay CAB File hoặc để copy vào thẻ để chơi phiên bản Trial duới đây:

* EXE File:

http://www.redshift.hu/redshift/TheQuestPpc103Exe.zip

* CAB File:

http://www.redshift.hu/redshift/TheQuestPpc103Cab.zip

* Để copy vào PPC chơi:

http://www.redshift.hu/redshift/TheQuestPpc103Pure.zip

MTK đưa trong các phiên bản trên dùng vẫn tốt.

O2xdaII

trò này chơi bằng bút trên màn hình! nó có thể chơi bằng phím được không các anh!

SWASHBUCKLER

dùng MTX để lấy crack cho phiên bản 103 nhưng mà ko dc, owner là HiCu cnJ
có cách nào để tạo owner khác ko ??????

Ặc bạn hỏi buồn cười quá.Việc tạo owner là việc của bạn chứ.SAo hỏi người khác. BẠn có thể dùng key của mình: OWNER:MrROOSTER
CODE:20453
Bạn vào setting trong máy đổi OWNER:MrROOSTER, chơi 1 lúc rồi thoát ra đổi lại OWNER là xong. Chúc vuI!!!!
=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hỏi về hướng dẫn THE QUEST

Bác PHAMQUANG có file hướng dẫn cách hoàn thành các quest của trò chơi thì up lên cho mình xin với vì mình đi vòng vòng map hoài mà không biết chỗ hoàn thành các quest.
Trên trang chủ của game chỉ có file hướng dẫn chung thôi chứ không có phần hướng dẫn cách giải quyết các quest. Nếu có thì mong bác up lên cho anh em tham khảo nhé! Thank bác nhiều lắm!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có thể hướng dẫn tui sử dụng MTK được kô? Tui chạy MTK thì chỉ thấy 1 cửa sổ dos có dong chữ sau "Enter your favourite PDA-group", gõ tên bất kỳ nào thì cũng ra dòng "COREPDA" và "THANK YOU FOR YOUR ATTENTION - PRESS 'c' TO CONTINUE..." nhưng bấm phím c thì kô được.

You xem kỹ lại xem máy có mở capslock không nhé! hồi bữa mình mở cáplock trước vì owner của mình là BUUPHUC nhưng nhấn hoài không được vì phần mềm chỉ nhận chữ c thường mà không nhận C hoa đâu. Bữa hổm mình đập gần hư bàn phím luôn vì tưởng nó liệt rồi. You thử lại xem nhé!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xin map cho The Quest

Cám ơn bác Quang nhiều vì đây là 1 game rất hay, mình chơi lại nhiều lần mà vẫn không chán!
Nhân đây cho mình hỏi là game này có map thêm phải không? Hình như còn có phần mở rộng The Expension Pack thì phải vì mình có xem trang chủ "Redshift.hu" của The Quest và có down thủ về nhưng nó chỉ là bản DEMO thôi.
Bác PHAMQUANG có bản FULL của THE EXPANSION PACK của THE QUEST thì UP lên cho mình và mọi người cùng chơi vì đây là một game RPG hay nhất mà mình từng chơi.
CÁM ƠN BÁC TRƯỚC NHÉ!

Last edited by a moderator:
HERO OF LUKOMORYE & OTHER EXPAINSIONS

HERO OF LUKOMORYE - CHAPTER I: SIEGE OF ZLATOGRAD
HERO OF LUKOMORYE - CHAPTER II: TAINTED BLOOD
HERO OF LUKOMORYE - CHAPTER III: STORMY SEAS

Giải nén, chép các file vào thư mục game nhé! Have fun!

Không biết anh em cho nhà mình chơi được tới cấp bao nhiêu rùi!sao hổng thấy ai nói năng gì cả vậy!

Bạn có thể giới thiệu các cấp mà bạn chơi qua và những thủ thuật chẳng hạn :D
Topic này dùng để bàn luận về game này, các bạn mạnh dạn post bài nhé!

mapbuidoi

Ower name của em là Thang Cảm ơn bác

Thôi cảm ơn bác em lam dc key rồi hì sory nha

sặc cứu em với bác ơi:mad:)
tạo dc Ower name thì khi cài đặt gần xong nó báo là Erro coppy file :((
em làm sai cái gì à các bác. Em sai con 02 Atom Exe :(( giúp em với em nghiền mấy cái game dạng này lắm :((

Last edited by a moderator:

emxinhang

Tôi không có PC, tải trực tiếp bằng mobile qua GPRS mất hơn 1h mới xong nhưng không tải các phần mở rộng ở trên đươc,cứ tap vào phần gạch chân thì chỉ load ra mỗi cái screencapture của game thôi,không thấy link dow.Cứu với!!!
Và cho mình xin thuốc luôn nhé.owner:VietCuong.Cảm ơn!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

cubin23

mình tự tạo owner nghĩa là mình tự vào please register,tạo 1 cái tên bất kì và pass bất kì phải ko bác?e mới là thành viên nên chưa biết lấy owner la như thế nào?mong bác chỉ giáo..e vẫn đang chơi bài đầu tiên thì trên màn hình hiện lên đòi e đăng kí..e chưa biết...thanks bác nhìu...