• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Settlers - Gameloft Update!

Zenki

Super V.I.P
Hiện tại Game này đang bị lỗi chung. Mình tạm ĐÓNG topic lại, chờ thông tin từ chủ Topic hoặc bản Update sẽ mở lại cho anh em thảo luận. Ai có thắc mắc gì về Topic này cứ PM Zenki nhé ;)

StormPAV

TheSettlers Hàng khủng của GameLoft ra lò

Link download tại đây :

DOWNLOAD 1

DOWNLOAD 2

DOWNLOAD 3

Thể loại game chiến lược nổi tiếng trên PC nay đã có thể chơi trên IP.Là tác phẩm của UbiSoft được GameLoft chuyển thể chơi trên Iphone và Ipod

Nhấn Thanks nếu thấy bài viết có ích nhé bạn ;;)

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Mới cập nhật link mới, mọi người kiểm tra lại xem chơi đc không nhé ;)

dungtrinh81

chủ thread đi đâu rồi, post lên rồi anh em không chơi được mà chẳng có ý kiến gì vậy?
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
chủ thread đi đâu rồi, post lên rồi anh em không chơi được mà chẳng có ý kiến gì vậy?
Posted via Mobile Device
Bạn chịu khó đọc lại những trang đầu thì sẽ hiểu thôi. Chủ Topic chỉ có công share cho mọi người chứ không phải là người bẻ khóa cho Game nên bạn thông cảm.

Zenki

Super V.I.P
Huhu e muốn hỏi cách chơi mà ko ai trả lời sao? E gà mà..
Tự nghiên cứu tìm tòi mới thấy hay chứ bạn. Đến cách chơi mà cũng hỏi thì có gì thú vị nữa :D

chuoitau

Tự nghiên cứu tìm tòi mới thấy hay chứ bạn. Đến cách chơi mà cũng hỏi thì có gì thú vị nữa :D

Posted via Mobile Device e gà mà..tìm mãi mà k bít cách chơi ntn hết..hơn nữa e chưa chơi trên pc bao jờ cả..pác hd qua qua thôi cũng đc.hii

poly

hix, em cũng bị văng ra, chưa thấy đc nó như thế nào lun :(