• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The shaDow of the templars_Game đi cảnh cực hay!

vanhuan

Thể loại game đi cảnh cực hay!
Mô tả game: Nguyên bản game được thiết kế cho PC và PlayStation! Nhưng bây giờ chúng ta có thể chơi được trên PPC và Palm OS!
Đó là câu chuyện của George Stobbart Một người Mỹ đang trong kỳ nghỉ của anh ta tại Châu Âu. Vô tình anh ta trở thành một người bị lôi kéo vào một âm mưu thảm sát giết người hàng loạt vào thế kỷ 14 ở Châu Âu thông qua anh ta đã chứng kiến lời kể của một tên cướp già đang nắm giữ một bản thảo được viết vào thế kỷ 14 mà ông ta đang nắm giữ! Bản thảo này được viết bởi một kỵ sỹ thời thế kỷ 14! Những điểm George Stobbart đi đến là những điểm ẩn náu của những sức mạnh truyền thuyết của 600 năm về trước! Với sự giúp đỡ của nhà báo Nico Collard họ đang làm thay đổi mọi việc và cuộc sống của họ trong cuộc khám phá đầy bí ẩn này!

Game có hình anh đẹp, âm thanh cực hay!

Yêu cầu của game: Windows Mobile® 5.0,Windows Mobile® 6 Classic, Windows Mobile® 6.1
Screen:240x240, 320x240 (QVGA Landscape), Native 640x480 (VGA Landscape)

File cài đặt có dung lượng là 109MB khi cài đặt là 250MB, yêu cầu bộ nhớ trống của thẻ là 115MB

Last edited by a moderator:

nhathuy

Game này yêu cầu Ram trống là nhiu Mb vậy bác? Em đang xài Rom added manilla nên Ram hơi ít, không biết có đủ để chơi không :(

Game này yêu cầu Ram trống là nhiu Mb vậy bác? Em đang xài Rom added manilla nên Ram hơi ít, không biết có đủ để chơi không :(

Game này không thấy để yêu cầu gì cả, mình test thấy cũng không nặng lắm, nên để ram trên 10mb đi nhé! Thân!

tomoh88

Em chơi đến đoạn con lừa thì không biết làm sao cả :(

Đành xóa đi hic

quocminh

mình cũng vậy tới chỗ con lừa là bí lù, có bạn nào wa đc thì chỉ mình với

có bản hướng dẫ koô bạn

Last edited by a moderator:

tungkevt

Hixx !!! Tình hình là game hay quá nhưng sao đi đến chỗ con dê thì ko biết đi thế nào nữa. Có ai vượt qua được ko ?? Bày em với. Ức chế quá đi !!!

vanhuan

À! Thank to timoh9 Thật dễ chỉ cần lên youtube.com rồi search với cụm từ: The Shadow of the Templars là một loạt khó chỗ nào thì sẽ được toại nguyện liền à!

foxcrazy93

Mình cài vào roài sao nhưng khi click vào biểu tượng game nó lại ghi là UnSupported resolution : 400x240:((

J

JerryBC

Guest
hihi, có nghĩa là máy của bạn màn hình 400x240, trò này chỉ hỗ trợ 320x240 hoac640x480 tôi nên không chơi được trên máy bạn, bạn dùng máy nào mà lại có độ phân giải lạ thế nhỉ?

phithang84

Game này chơi thuần bằng cảm ứng hay bằng phím vậy mấy bạn?Máy mình ko hỗ trợ phím chơi game nên ...... mấy bác cho hỏi game có chơi thuần bằng cảm ứng ko nhe thank nhiều

foxcrazy93

hihi, có nghĩa là máy của bạn màn hình 400x240, trò này chỉ hỗ trợ 320x240 hoac640x480 tôi nên không chơi được trên máy bạn, bạn dùng máy nào mà lại có độ phân giải lạ thế nhỉ?

I900 :(:(:(:(